Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ kiểm tra khả năng sinh sản của nữ tại TP.HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.6K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em sắp lấy chồng, em muốn đi kiểm tra khả năng sinh con của mình, nhưng em không biết nên đi tới đâu để kiểm tra, em chỉ rảnh được buối tối và thứ 7, chủ nhật. Đối với việc kiểm tra khả năng ss này, thì bác sĩ sẽ khám như thế nào, có đau ko các chị, em sợ đau, huuu, vì em nghe có ý kiến bảo sẽ đau lắm. Với lại chi phí sẽ tốn bao nhiêu vậy các chị?em thì kinh nguyệt thất thường, từ lúc có tới nay ko khi nào đều cả, vậy có khó có con ko?và việc canh trứng có giúp mình dễ có con ko?em đang lo lắm, vì chồng sắp cưới là con trai trưởng.
    Các chị giúp em với nhé.
    nếu được thì chỉ cho em nhưng công việc cần làm để chuẩn bị có thai nữa nhé.Áp lực sinh con trai cao lắm các chị ơi, em đang nhứt đầu về chuyện này quá hichichic.
    Giúp em với!!!!!!!!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ cung cấp thêm cả những địa chỉ kiểm tra tin cậy ở HN giúp em lun với nhé. Thực sự em cũng rất băn khoăn vì hồi trước lúc đó là sv e đã phá thai 1 lần (thai khoảng 2 tháng hơn). Em làm ở bv E Hà Nội, uống thuốc theo chỉ định trong 10 ngày, và đi khám lại xem có biến chứng không ở phòng khám chất lượng cao Hai Bà Trưng. Bác sỹ bảo tốt đẹp, em làm trong viện thì yên tâm, và từ đó tới giờ chu kỳ kinh của em vẫn đều đặn bình thường. Thực sự lúc đó em và bạn trai em ( bây giờ là chồng ) vẫn đang còn là sv nên đã quyết định làm điều đó, vì nếu sinh e bé thì chưa đủ điều kiện để nuôi dạy TT. Bây giờ tốt nghiệp được hơn 2 năm , 2 người đi làm cũng có cviec khá ổn nên quyết định cưới nhau. Chúng em đã cưới hơn 3 tháng nay, tuy cũng chưa lâu nhưng em cảm thấy lo lắng và bất an lăm các mẹ ah. Chồng em luôn động viên là sẽ không sao , mọi thứ sẽ tự nhiên đến thôi, ông trời sẽ ban cho em. Nhưng vì mình đã loại bỏ một sinh mệnh nên em lo sợ mà em không dám bày tỏ với ai ngoài chồng. Em muốn đi kiểm tra xem mình có bị vấn đề gì không để chữa sớm. Cảm ơn các mẹ trước
    • 143 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em up cho thông tin cần thiết này, em đang có nhu cầu khám trước khi lấy chồng