TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào uống vitamin bà bầu của hãng Elasti-Q chưa

• 2 Lượt chia sẻ
  • 17.4K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 137 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

E mới có bầu tập 2, đi khám ở bác sỹ Mai ở Đê la thành.Bác ý cho thuốc Elasti -Q vitamins & minerals. e bảo bác ý em đang uống Procare, bác ý bảo uống linh tinh, muốn sẩy thai à. chẳng biết thế nào. có bầu tập 1, e uống procare đến lúc đẻ. mẹ nào có kinh nghiệm uống thuốc này rùi, chia sẻ cho e với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 43 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ha_violet85 Xem bài viết
    E mới có bầu tập 2, đi khám ở bác sỹ Mai ở Đê la thành.Bác ý cho thuốc Elasti -Q vitamins & minerals. e bảo bác ý em đang uống Procare, bác ý bảo uống linh tinh, muốn sẩy thai à. chẳng biết thế nào. có bầu tập 1, e uống procare đến lúc đẻ. mẹ nào có kinh nghiệm uống thuốc này rùi, chia sẻ cho e với ạ
    em cũng dc bác cho uống loại đấy + 1 hộp Elasti- Q kyselina Listova 800, hình như thuốc của Séc thì phải,
    thuốc của bác thì giá hơi chát một tí so với bên ngoài. hôm em uống hết đến khám lại bác khuyên uống đến khi sinh.
    em mua của một nhà thuốc trên vatgia thì rẻ dc >100 SOLD.......ah nhà thuốc Phuơng Vy nếu như e nhớ k nhầm......
    thời buổi khó khăn nên tiết kiem dc tí nào hay tí ấy))
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi ơi , chị mua Elasti Q bn ạ
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em địa chỉ nhà thuốc Phương Vy với ạ
    image
    • Hangkitty13 Khách
    • 2 năm
    Cac mẹ có e bé r cho e hỏi chút là..e chưa có e bé .hôm trc co đi khám phụ khoa thi bs cho e uống elasti Q ạ...ma e cung trong gia đoạn đợi có e bé ..vậy co cần uống k ạ
    • Hangkitty13 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DiemHuong2891 Xem bài viết
    Chi ơi , chị mua Elasti Q bn ạ
    6000 đồng/1 viên cậu ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hangkitty13 Xem bài viết
    6000 đồng/1 viên cậu ạ
    bạn cho mình hỏi viên thuốc mầu gì vậy, sao mình mua nó màu trắng mà trên mạng toàn màu cam nhỉ
    cảm ơn bạn nhiều
    • 758 Bài viết

• 1,426 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    BV phụ sản chỗ mình cũng kê Procare. Mình uống suốt 3 tháng đầu, cả 2 lần trộm vía mẹ tròn con vuông. Sao lại có chuyện uống Procare sẩy thai được nhỉ?