Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào khám ở Bác sĩ Phong 1C Nguyên Hồng_Thành Công_Hà Nội chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.34K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 260 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Em có người bạn qua website: suckhoesinhsan.com.vn đã được Bs Phong tư vấn và điều trị BTDN chỉ 1 tháng đã có em bé rồi đấy.Tối nay em đã chat với BS qua yahoo, BS tư vấn tận tình lắm.Em muốn hỏi xem có mẹ nào đã khám và điều trị ở BS này chưa, nếu có thì chỉ cho em biết với nhé! Thanks:Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 260 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chán quá!không có mẹ nào đã từng đến khám hoặc biết tới Bs này à?:Sad::Sad::Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 450 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Mình có đến đấy khám 1 lần rồi nhưng phòng khám ít ng đến khám lắm, BS Phong lại trẻ nữa ngại ơi là ngại. Mình biết BS do có ng bạn giới thiệu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 260 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Van long Xem bài viết
    Mình có đến đấy khám 1 lần rồi nhưng phòng khám ít ng đến khám lắm, BS Phong lại trẻ nữa ngại ơi là ngại. Mình biết BS do có ng bạn giới thiệu
    uh, nhưng mình thấy Bs nhiệt tình lắm,mình cũng mới đưa Ox đến khám, mai mình mới đến vì mới hết KQD mà
    Thế người giới thiệu cho bạn cũng khám ở phòng khám này rồi à, kết quả ra sao, có tốt không?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 137 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Minh cung tung di kham o day roi. Bs rat nhiet tinh va tu van can ke. Ket qua kham minh bi BTDN nhung ko xuong day theo doi nua. minh da chuyen qua bs Hien o 98 Hang Bong de theo doi roi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 260 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieuly Xem bài viết
    Minh cung tung di kham o day roi. Bs rat nhiet tinh va tu van can ke. Ket qua kham minh bi BTDN nhung ko xuong day theo doi nua. minh da chuyen qua bs Hien o 98 Hang Bong de theo doi roi.
    sao chị lại không tyheo dõi ở đó nữa????????:Worried::Worried::Worried: