TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào IUI tự nhiên ở bác Danh - Lê Thị Riêng thành công chưa vào đây chi sẻ cho chúng em biết với nào!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.03K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Các chị em ơi em chuẩn bị làm IUI ở BS Danh nhưng em thắc mắc ko biết sao BS thấy trứng mình lớn ko cho chích thuốc rụng trứng để dễ canh mà hẹn mình 3 ngày sau mới lên kiểm tra lại, lỡ trứng rụng mất thì sao?

Có chị nào đã từng khám và làm IUi ở bác sỹ Danh ko làm ơn vào đây chia sẻ kinh nghiệm cho em biết với

Chúc các mẹ thành công trên hành trình tìm con yêu
    Ba là cây nến vàng, mẹ là cây nến xanh, con là cây nến hồng. Bốn ngọn nến lung linh thắp sáng một gia đình.....

NE4cp7

FgALp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,121 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Chị Maivang09 có chích thuốc rụng trứng ko e?
    Chúc ngày mai em làm IUI may mắn nhé, đón được con yêu ngay lần đầu tiên nha.
    Cầu mong các con mạnh khỏe, ba mẹ yêu 2 con nhất trên đời :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    9907e118c4

1bf020e662
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tyhoi Xem bài viết
    Chị Maivang09 có chích thuốc rụng trứng ko e?
    Chúc ngày mai em làm IUI may mắn nhé, đón được con yêu ngay lần đầu tiên nha.
    Dạ ko chị ạ, em thấy dấu hiệu hình như hôm any em rụng trứng nên em tính tối nay qua bác Danh kiểm tra lại cho an tâm
    Ba là cây nến vàng, mẹ là cây nến xanh, con là cây nến hồng. Bốn ngọn nến lung linh thắp sáng một gia đình.....

NE4cp7

FgALp7
    • 1,064 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

[quote=bamẹyêubé7585;4374917]Các chị em ơi em chuẩn bị làm IUI ở BS Danh nhưng em thắc mắc ko biết sao BS thấy trứng mình lớn ko cho chích thuốc rụng trứng để dễ canh mà hẹn mình 3 ngày sau mới lên kiểm tra lại, lỡ trứng rụng mất thì sao?

Có chị nào đã từng khám và làm IUi ở bác sỹ Danh ko làm ơn vào đây chia sẻ kinh nghiệm cho em biết với

Chúc các mẹ thành công trên hành trình tìm con yêu
    • 1,064 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

ủa sao bài của em kì vậy trời.Chị muốn hỏi về điều gì, Sếp của em và bạn của chị ấy đều chữa BSD. Thành công nhiều lắm, nhưng tiền hơi bị nhiều. Chị cứ hỏi em biết được gì hoặc cũng có thể em hỏi Sếp rồi trả lời
    • 864 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

BS Danh lúc nào cũng siêu âm thấy trứng rụng rồi thì mới cho đi bơm. Bác không dùng thuốc rụng trứng đâu. Mình cũng không hiểu lý do. Mình nghĩ vì bác thiên về chiều hướng tự nhiên, không dùng thuốc. Làm với bác mình phải theo dõi cơ thể mình, nếu bác hẹn đến ngày mốt, nhưng hôm nay thấy có dấu hiệu rụng hay nghi ngờ rụng thì cứ đến lại, cho bác siêu âm cho chắc bạn à. Mình đã từng làm bs Danh nên mới biết.

Còn những chỗ khác như bác Lan có dùng kích trứng thì luôn luôn phải chích rụng trứng. Và bơm 36-40 tiếng sau khi chích thuốc. Chỗ bác Lan thì trước lúc bơm không siêu âm kiểm tra, vì đã chích rụng trứng rồi. Thường thì sau khi bơm 1-2 tiếng, trứng mới rụng, để t trùng nằm đợi sẵn.
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeminhthuhm Xem bài viết
    ủa sao bài của em kì vậy trời.Chị muốn hỏi về điều gì, Sếp của em và bạn của chị ấy đều chữa BSD. Thành công nhiều lắm, nhưng tiền hơi bị nhiều. Chị cứ hỏi em biết được gì hoặc cũng có thể em hỏi Sếp rồi trả lời
    Em đang đi canh trứng ở PK bác Danh đấy chị ạ, ox em tinh trùng yếu nên phải IUI nhưng em mới làm lần đầu còn nhiều bỡ ngỡ nên mới vào đây chia sẻ cùng mọi người, nếu chị biết thông tin gì bổ ích làm ơn nhắn giùm em để em có tinh thần chữa bệnh tiếp:LoveStruc:

Em cảm ơn chị rất nhiều vì đã chia sẻ cùng em:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

NE4cp7

FgALp7
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happy Me s Xem bài viết
    BS Danh lúc nào cũng siêu âm thấy trứng rụng rồi thì mới cho đi bơm. Bác không dùng thuốc rụng trứng đâu. Mình cũng không hiểu lý do. Mình nghĩ vì bác thiên về chiều hướng tự nhiên, không dùng thuốc. Làm với bác mình phải theo dõi cơ thể mình, nếu bác hẹn đến ngày mốt, nhưng hôm nay thấy có dấu hiệu rụng hay nghi ngờ rụng thì cứ đến lại, cho bác siêu âm cho chắc bạn à. Mình đã từng làm bs Danh nên mới biết.

Còn những chỗ khác như bác Lan có dùng kích trứng thì luôn luôn phải chích rụng trứng. Và bơm 36-40 tiếng sau khi chích thuốc. Chỗ bác Lan thì trước lúc bơm không siêu âm kiểm tra, vì đã chích rụng trứng rồi. Thường thì sau khi bơm 1-2 tiếng, trứng mới rụng, để t trùng nằm đợi sẵn.
    Vậy hiện giờ chị Happy đang theo ai vậy? Chị đã có kết quả gì chưa, em mới theo bác Danh IUI lần đầu nên cũng còn hơi bỡ ngỡ tý thôi, chị bây giờ đang theo bác nào vậy?

NE4cp7

FgALp7
    • 1,064 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bamẹyêubé7585 Xem bài viết
    Em đang đi canh trứng ở PK bác Danh đấy chị ạ, ox em tinh trùng yếu nên phải IUI nhưng em mới làm lần đầu còn nhiều bỡ ngỡ nên mới vào đây chia sẻ cùng mọi người, nếu chị biết thông tin gì bổ ích làm ơn nhắn giùm em để em có tinh thần chữa bệnh tiếp:LoveStruc:

Em cảm ơn chị rất nhiều vì đã chia sẻ cùng em:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chị ơi trước tiên chị làm gì chị cũng phải có lòng tin. Chị và gia đình đừng lo lắng quá, nhất là chị tinh thần thoải mái thì tỉ lệ thành công mới cao được. Em biết được nhiều người khám ở đó, đa số là hiếm muộn và sanh theo ý muốn. Tỉ lệ thành công nhiều lắm chị à. Giờ chị thắc mắc về điều gì hay lo lắng gì chị nói em mới giúp chị được chứ. Vì em đâu phải người trong cuộc. Ai có thắc mắc gì cứ post lên đây nếu không tiện thì pm cho em, em sẽ hỏi rõ và trả lời. Có 1 điều em biết PKBSD rất đông và khám theo số thứ tự. Có 1 cách mà nhanh nhất, các chị nhờ chị bán nước ở đó vào lấy số dùm biếu chị ấy 5k hay mua nước của chị ấy. Vì em thấy sếp và mấy bạn của S toàn đi kiểu vậy, nhanh không cần đợi. Em nhắn kiểu mà BSD đọc được chắc em chết hiiiiiiiiiiii.
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeminhthuhm Xem bài viết
    Chị ơi trước tiên chị làm gì chị cũng phải có lòng tin. Chị và gia đình đừng lo lắng quá, nhất là chị tinh thần thoải mái thì tỉ lệ thành công mới cao được. Em biết được nhiều người khám ở đó, đa số là hiếm muộn và sanh theo ý muốn. Tỉ lệ thành công nhiều lắm chị à. Giờ chị thắc mắc về điều gì hay lo lắng gì chị nói em mới giúp chị được chứ. Vì em đâu phải người trong cuộc. Ai có thắc mắc gì cứ post lên đây nếu không tiện thì pm cho em, em sẽ hỏi rõ và trả lời. Có 1 điều em biết PKBSD rất đông và khám theo số thứ tự. Có 1 cách mà nhanh nhất, các chị nhờ chị bán nước ở đó vào lấy số dùm biếu chị ấy 5k hay mua nước của chị ấy. Vì em thấy sếp và mấy bạn của S toàn đi kiểu vậy, nhanh không cần đợi. Em nhắn kiểu mà BSD đọc được chắc em chết hiiiiiiiiiiii.
    Mình cưới chồng đã 3 năm rồi, ox mình thì tinh trùng yếu. lúc trước mình đi khám HM ở BS Ngọc Lan cơ nhưng và định IUI kích trứng ở đó luôn nhưng qua WTT mình biết có người giới thiệu BS Danh rất mát tay và có thể IUI tự nhiên mà ko kích trứng nên mình qđ theo BS, mình theo chắc cũng 1 tháng rồi đấy. Tháng trước ra kinh sớm nên tháng này canh lại, BS hẹn mình thứ 2 này IUI nè nhưng mình có chị bạn quen ở WTT đã làm IUI tự nhiên trước mình 1 tháng cũng do ox chị ấy TT yếu đấy nhưng bị trượt rồi, chị ấy mới QKD sáng hôm nay.:Crying:

Mình cũng phân vân ko biết làm ở bác Danh thì được IUI tự nhiên bao nhiêu lần thì bác ấy chuyển mình qua cách điều trị khác hay là bác í cứ cho IUI tự nhiên hoài đến khi nào đậu thì mới thôi. Nếu là vậy thì thời gian chắc còn dài lắm và tháng náo cũng đi canh trứng hết mình thấy oải quá vì thời gian mình ko nhiều mà còn đi học và đi làm nữa. Ko biết nếu IUI tự nhiên nhiều lần ko được bác ấy có chuyển mình qua pp điều trị khác hay ko ? Nhờ bạn hỏi giùm mình người quen của bạn và pw lại cho mình nhé để mình yên tâm chữa trị

Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã lắng nghe tâm sự của mình:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

NE4cp7

FgALp7
    • 864 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Vậy hiện giờ chị Happy đang theo ai vậy? Chị đã có kết quả gì chưa, em mới theo bác Danh IUI lần đầu nên cũng còn hơi bỡ ngỡ tý thôi, chị bây giờ đang theo bác nào vậy?
    Minh làm ở bs Danh tự nhiên mấy lần không được. Bác k muốn dùng thuốc kích trứng với mình, vì bác bảo tháng nào mình cũng có nang trội. Mình cũng muốn theo nữa nhưgn khám ở chỗ bác ấy cũng có bất tiện là lấy số rất khó (bữ a nay mới biết vụ chị bán nước nhờ mebeminhthu chỉ), lấy tinh trùng phải vào TD - hôm đó phải đến phòng khám bs sớm 5 giờ, rồi siêu âm nếu được thì chạy qua TD lấy tinh trùng cho kịp trước 6g 30, rồi chờ lấy k quả cầm chạy về lại pk. Có lần mình đúng ngày trứng rụng thì đến pk gặp hôm bs di mổ, chờ quá 6h30 bs chưa về, mình lỡ mất ngày IUI, vì sau 6h30 thì TD không nhận tinh trùng lọc nữa. Thêm nữa, ngày CN thì bs không nhận làm IUI, vỉ hôm đó TD k làm việc. Phòng bs cũng đông, mình chờ siêu âm trứng đôi khi cũng phải đến 9 -10 giờ, nhà mình thì xa quá.

Bác có nói với mình là nếu 8 lần k được thì sẽ đổi phương pháp, nhưng mình tuổi lớn quá, nên chắc phải đổi pp khác sớm. Thành ra dù rất thích bác Danh (vì bác í tận tình lắm, lúc nào cũng nhỏ nhẹ, 1 trong những bs dễ thương nhất mà mình từng gặp) mình phải nghĩ đến pp khác, với lại cũng hi vọng "phước chủ may thầy" như bạn nào từng nói.
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Minh làm ở bs Danh tự nhiên mấy lần không được. Bác k muốn dùng thuốc kích trứng với mình, vì bác bảo tháng nào mình cũng có nang trội. Mình cũng muốn theo nữa nhưgn khám ở chỗ bác ấy cũng có bất tiện là lấy số rất khó (bữ a nay mới biết vụ chị bán nước nhờ mebeminhthu chỉ), lấy tinh trùng phải vào TD - hôm đó phải đến phòng khám bs sớm 5 giờ, rồi siêu âm nếu được thì chạy qua TD lấy tinh trùng cho kịp trước 6g 30, rồi chờ lấy k quả cầm chạy về lại pk. Có lần mình đúng ngày trứng rụng thì đến pk gặp hôm bs di mổ, chờ quá 6h30 bs chưa về, mình lỡ mất ngày IUI, vì sau 6h30 thì TD không nhận tinh trùng lọc nữa. Thêm nữa, ngày CN thì bs không nhận làm IUI, vỉ hôm đó TD k làm việc. Phòng bs cũng đông, mình chờ siêu âm trứng đôi khi cũng phải đến 9 -10 giờ, nhà mình thì xa quá.

Bác có nói với mình là nếu 8 lần k được thì sẽ đổi phương pháp, nhưng mình tuổi lớn quá, nên chắc phải đổi pp khác sớm. Thành ra dù rất thích bác Danh (vì bác í tận tình lắm, lúc nào cũng nhỏ nhẹ, 1 trong những bs dễ thương nhất mà mình từng gặp) mình phải nghĩ đến pp khác, với lại cũng hi vọng "phước chủ may thầy" như bạn nào từng nói.
    Cảm ơn cị đã chia sẻ với em chuyện này, em cũng thấy rất là bất tiện nhưng ngoài pm BS Danh ra thì ít chỗ nào IUI tự nhiên lắm (với lại nhà em cũng ở Q1 nên tiện đường). Còn chuyện lấy số em nghĩ đâu cần vì khi mình Sâ canh lần đầu thì những lần sau này em thấy BS đã hẹn ngày hết rồi và mình có số luôn ngay khi SÂ lần đầu xong mà. CÒn chuyện lọc rửa tt thì em chưa làm lần nào nên chưa có knghiệm, em làm việc đến 5g30 mới về tranh thủ chạy qua bác cũng gần 6g rồi, ngày mai là ngày em đi SÂ lần cuối để IUI nè nên cũng thấy rất là hồi hộp. Chị đã IUI ở đó được mấy lần rồi? Bây giờ chị đang theo BS nào, chị đừng kích trứng nhiều quá cũng ko tốt cho buồng trứng của mình đâu nha.:LoveStruc:

Dù chị đang khám ở đâu e cũng cầu chúc cho chị thành công, còn em thử theo bác í một thời gian xem tình hình thế nào đã rồi mới tính tiếp được

NE4cp7

FgALp7
    • 864 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Cảm ơn cị đã chia sẻ với em chuyện này, em cũng thấy rất là bất tiện nhưng ngoài pm BS Danh ra thì ít chỗ nào IUI tự nhiên lắm (với lại nhà em cũng ở Q1 nên tiện đường).
    Dù chị đang khám ở đâu e cũng cầu chúc cho chị thành công, còn em thử theo bác í một thời gian xem tình hình thế nào đã rồi mới tính tiếp được

Chiều nay làm IUI thì bạn nhớ xin ra sớm, đến thật sớm để bs vừa về là mình được vào siêu âm ngay, nói với cô y tá là em làm IUI hôm nay nên cho em vào đầu tiên. Tất nhiên đôi khi việc này cũng không dễ nếu hôm đó có nhiều người làm IUI thì có thể bạn phải chờ.
    Nói ông xã đi theo luôn, hay chờ sẵn bên Từ Dũ. Bác sĩ thấy trứng rụng rồi thì sẽ viết giấy cho bạn mang qua TD lấy tinh trùng. Cố gắng làm bước này sớm. Vi nếu ông xã đến trễ thì khó lây tt cho kịp giờ.

Hồi xưa mình làm tư nhiên bác Danh cũng vì bác í chịu làm tự nhiên, và vì bác í tận tâm lắm. Nhưng hơn 1 năm rồi, cũng thấy mệt mỏi ..
    sợ không còn thời gian nhiều.

Bạn còn trẻ tuổi, mới có 24 mà, còn nhiều thời gian lắm, cố theo bác Danh đi. Chịu khó 1 chút, mình chúc bạn sẽ thành công ngay lần đầu nha, rồi còn ủn mông cho mình và các bạn khác nữa nha.
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Chiều nay làm IUI thì bạn nhớ xin ra sớm, đến thật sớm để bs vừa về là mình được vào siêu âm ngay, nói với cô y tá là em làm IUI hôm nay nên cho em vào đầu tiên. Tất nhiên đôi khi việc này cũng không dễ nếu hôm đó có nhiều người làm IUI thì có thể bạn phải chờ.
    Nói ông xã đi theo luôn, hay chờ sẵn bên Từ Dũ. Bác sĩ thấy trứng rụng rồi thì sẽ viết giấy cho bạn mang qua TD lấy tinh trùng. Cố gắng làm bước này sớm. Vi nếu ông xã đến trễ thì khó lây tt cho kịp giờ.

Hồi xưa mình làm tư nhiên bác Danh cũng vì bác í chịu làm tự nhiên, và vì bác í tận tâm lắm. Nhưng hơn 1 năm rồi, cũng thấy mệt mỏi ..
    sợ không còn thời gian nhiều.

Bạn còn trẻ tuổi, mới có 24 mà, còn nhiều thời gian lắm, cố theo bác Danh đi. Chịu khó 1 chút, mình chúc bạn sẽ thành công ngay lần đầu nha, rồi còn ủn mông cho mình và các bạn khác nữa nha.
    Em nói chị cái này chị đừng cười em nha, lúc tối 2 vc đã xxx rồi vì 2 lý do thứ nhất sợ trứng rụng sớm mà chờ đến thứ 2 ko kịp thì phí 1 chu kỳ, thứ 2 là chồng nhịn từ thứ 5 tới giờ nên muốn xx lắm rồi và do hôm qua còn dư âm ngày 8/3 nữa, thứ 3 em nghĩ cứ xxx đại đi nếu hôm nay SÂ thấy trứng chưa rụng thì qua bác Danh khám và còn qua TD lấy tt rồi lọc rửa nữa nên thôi kệ cho ox vui 8-3 với em luôn:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laug hing:

Em ko biết liệu làm như vậy có đúng ko nữa nhưng thấy chị maivang đã IUI trước em cũng trượt rồi dù làm đúng y theo lời BS, thôi thì đây là lần đầu tiên em cũng ko đặt nhiều hi vọng nên tâm lý thấy cũg thoải mái lắm chị ạ, trượt thì thôi cũng ko buồn làm gì . Biết đâu lần này ko làm theo lời BS thì lại đậu thì sao, đâu phải BS lúc nào cũng đúng 100% đâu chị nhỉ?

Nhưng em cũng lo là nếu chiều nay trứgn chưa rụng thì phải chờ nữa rồi cũng phải hồi hộp đi lọc rửa nữa, sao bất tiện quá, mà em ko xin về sớm được đâu vì cứ xin như vậy hoài sếp la cho, nhà em chạy lên TD cũng gần nên em cứ lên trước có gì alô cho xã chạy lên sau cũng được.

EM cảm ơn chị nhiều vì đã chia sẻ nhiều với em chuyện này, em chúc chị cũng mau 2v để ùn mông lại cho những mẹ 1v nhé, hiện tại chị đang chữa bệnh ở đâu thế?

NE4cp7

FgALp7
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 432 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Mình thì đang canh noãn ở BSD, phải công nhận bác nhiệt tình, nhẹ nhàng, ko có gì để complaint cả. Mình canh mấy tháng rồi chưa được vì 10:30 pm tối trước SA trứng chưa rụng, 10:30am hôm sau siêu âm thì rụng rồi, 1hour sau xxx mà vẫn ko kịp...tháng vừa rồi mình lại canh tiếp nhưng đến đúng hôm mà tính là trứng sẽ rụng thì SA nó vẫn chưua chịu rụng cho, đếnc hiều hôm sau đến SA lại thì bác Danh đi mổ, đợi mãi chả được...mà mình lại thấy có dấu hiệu nên về 2 vợ chồng cứ liều xxx luôn, chả đợi chỉ định của bác

Giờ mình đang đợi kết quả đây, ngày mai mới được 1 tuần mà sốt ruột quá, lại chả thấy "dấu hiệu" gì cả, vào bán than với mọi người cho tớ stress....hay ngày mai mình đi thử máu nhỉ? có nên ko nhỉ?
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me be En Xem bài viết
    Mình thì đang canh noãn ở BSD, phải công nhận bác nhiệt tình, nhẹ nhàng, ko có gì để complaint cả. Mình canh mấy tháng rồi chưa được vì 10:30 pm tối trước SA trứng chưa rụng, 10:30am hôm sau siêu âm thì rụng rồi, 1hour sau xxx mà vẫn ko kịp...tháng vừa rồi mình lại canh tiếp nhưng đến đúng hôm mà tính là trứng sẽ rụng thì SA nó vẫn chưua chịu rụng cho, đếnc hiều hôm sau đến SA lại thì bác Danh đi mổ, đợi mãi chả được...mà mình lại thấy có dấu hiệu nên về 2 vợ chồng cứ liều xxx luôn, chả đợi chỉ định của bác

Giờ mình đang đợi kết quả đây, ngày mai mới được 1 tuần mà sốt ruột quá, lại chả thấy "dấu hiệu" gì cả, vào bán than với mọi người cho tớ stress....hay ngày mai mình đi thử máu nhỉ? có nên ko nhỉ?
    Ôi nghe chị nói em thấy lo quá, mà chị định canh IUI hay xxx tự nhiên vậy? Em thì mới canh bác tháng đầu tiên thôi nhưng hôm thứ bảy SÂ trứng 19.8 rồi mà bác lại hẹn đến thứ 2 lên lại nên tối chủ nhật 2 vc oánh một trần kịch liệt để vớt vát:Laughing::Laughing:. CHiều nay lên bác SÂ lại xem em egg đã rụng chưa, nếu rồi thì em đã chặn đầu trước rồi, chiều nay chỉ cần IUI chặn đuôi nữa là ổn. CÒn lại mọi chuyện do trời quyết định thôi.

Chúc chị tháng này 2v thật nét nhé:Rose:

NE4cp7

FgALp7
    • 232 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Các chị thông cảm cho em lạc đề tí nha,mong đừng phiền lòng nha các chị. Em muốn canh bé trai,vậy bác sĩ Danh có canh ko vậy các chị??????nếu có cho em xin địa chỉ bác sỉ nha các chị,em cảm ơn các chị nhiều lắm,chúc mọi mong ước của các chị sẽ thành hiện thực
    • 864 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Ôi nghe chị nói em thấy lo quá, mà chị định canh IUI hay xxx tự nhiên vậy? Em thì mới canh bác tháng đầu tiên thôi nhưng hôm thứ bảy SÂ trứng 19.8 rồi mà bác lại hẹn đến thứ 2 lên lại nên tối chủ nhật 2 vc oánh một trần kịch liệt để vớt vát:Laughing::Laughing:. CHiều nay lên bác SÂ lại xem em egg đã rụng chưa, nếu rồi thì em đã chặn đầu trước rồi, chiều nay chỉ cần IUI chặn đuôi nữa là ổn. CÒn lại mọi chuyện do trời quyết định thôi.

Chúc chị tháng này 2v thật nét nhé:Rose:

Chắc cuộc chiến của 2 vợ chồng tối chủ nhật có kết quả rồi đấy. All the best luck to you
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Chắc cuộc chiến của 2 vợ chồng tối chủ nhật có kết quả rồi đấy. All the best luck to you
    Hi vọng lời nói chị là đúng thì 14 ngày sau chị chờ tin 2v của em và em sẽ ủn mông một phát cho chị bay vèo về đích luôn nhé:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laugh ing:

NE4cp7

FgALp7
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sushinguyen Xem bài viết
    Các chị thông cảm cho em lạc đề tí nha,mong đừng phiền lòng nha các chị. Em muốn canh bé trai,vậy bác sĩ Danh có canh ko vậy các chị??????nếu có cho em xin địa chỉ bác sỉ nha các chị,em cảm ơn các chị nhiều lắm,chúc mọi mong ước của các chị sẽ thành hiện thực
    Được chị ạ, chị muốn canh bé trai cứ đến pk SÂ rồi BS chỉ dẫn cho, bác nhiệt tình mà dễ thương lắm, đ/c của pk là : 149/25 Lê Thị Riêng, Q.1 (ngay cây xăng nhìn qua có hẻm bán nước đi vô thấy chỗ nào nhiều bà bầu là pk của bác đây (PK Cát Tường nha chị).:LoveStruc:

Chúc chị sớm toại nguyện:Rose:

NE4cp7

FgALp7
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2