TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào đã từng khám bsi Trân Hạnh ở Hồ Văn Huê chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.15K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 435 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã và đang khám thai ở bs Trân Hạnh bên Từ Dũ và nhờ bác đỡ sanh chưa? chia sẻ chút kinh nghiệm cho e với. E theo bác từ đầu, jo cũng sắp sinh rồi, ko biết khi vô bv có chọn bác đỡ sinh ko hay bsi nào trực ca đó thì sinh luôn vì e thấy bác Hạnh đông lắm, thỉnh thoảng lại đi công tác nữa, sợ đến khi mình sinh bác ko đỡ được.

Mẹ nào có kinh nghiệm về bác thì share giúp mẹ con cháu nhé. Tks.
    kowvp7

Bo: NB:3.6kg; 1m:5kg; 2m:6.2kg; 3m:7.4kg; 4m: 8.2kg; 5m: 8.8kg; 6m: 9.3kg , 7m: 9kg , 8m: 9.8kg . 9m: 10.3kg ; 10m: 10.7kg 11m: 10.9kg (79cm) 12m:11,7kg (80cm), 13m: 12,2kg (81) 18m: 13kg (86cm)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 320 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

trước đây mình có đi khám bác sĩ này dc tầm 5 tháng, thì mình dừng ko đi khám nữa chuyển sang bác sĩ khác- mình thì ko thích bác này khám lắm,, vì thật sự bác chẳng khám gì cả, ngoài việc ngồi đọc kết quả và rồi bán thuốc thôi- mình thì thích bác sĩ tận tình khám trực tiếp cho mình, rồi kê toa luôn- nhưng bác ấy thì ko thế, mình ko thích nên mình dừng thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi naxinhxinhs Xem bài viết
    trước đây mình có đi khám bác sĩ này dc tầm 5 tháng, thì mình dừng ko đi khám nữa chuyển sang bác sĩ khác- mình thì ko thích bác này khám lắm,, vì thật sự bác chẳng khám gì cả, ngoài việc ngồi đọc kết quả và rồi bán thuốc thôi- mình thì thích bác sĩ tận tình khám trực tiếp cho mình, rồi kê toa luôn- nhưng bác ấy thì ko thế, mình ko thích nên mình dừng thôi.
    minh cung tung kham o day va cung thay giong nhu ban noi.
    bac si cung ngoi doc ket qua thoi roi ban thuoc chu bsi cung ko kham truc tiep nhung phong cho rat dong.
    tot hon het ban cu vao thang benh vien uy tin neu khong bit cho kham uy tin.
    theo minh thi cu vao thang benh vien Tu Du, dai hoc y duoc hay Hung Vuong ma kham.
    neu muon kham nhanh ban co the dat lich hen truoc qua dien thoai.