Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết bs siêu âm giới tính chuẩn ở Sài Gòn kô ah ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.88K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 116 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết bs siêu âm giới tính chuẩn ở Sài Gòn kô chỉ giúp e với . Thanks

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 356 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi besolo3009 Xem bài viết
    Có mẹ nào biết bs siêu âm giới tính chuẩn ở Sài Gòn kô chỉ giúp e với . Thanks
    Phòng siêu âm sản khoa ở địa chỉ 150/29 Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Quận 1, Tel: 8359002 là phòng s.â do nhóm bác sĩ Từ Dũ mở ra đó mẹ nó. Ở đó là chuẩn nhất SG hiện nay rồi.

TemP
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 360 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cho mình xin hỏi là bao nhiêu tuần thì biết trai gái ạ
    Or8Up7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 285 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coccot Xem bài viết
    Cho mình xin hỏi là bao nhiêu tuần thì biết trai gái ạ
    16 tuần là bít trai hay gái rùi ,nhưng s â trong bẹnh viện thì bs ko cho bít đâu ,phải đến hai mươi mấy tuần bs mới cho bít ,,,,,,,,chúc chị may mắn
    • 254 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chilun88 Xem bài viết
    16 tuần là bít trai hay gái rùi ,nhưng s â trong bẹnh viện thì bs ko cho bít đâu ,phải đến hai mươi mấy tuần bs mới cho bít ,,,,,,,,chúc chị may mắn
    Hèn chi hồi sáng em SA (dịch vụ) trong bệnh viện Từ Dũ cũng không thấy bs nói gì, em có hỏi nhưng bs gắt: "đã thấy gì đâu mà nói" làm em thắc mắc từ sáng đến giờ :Clown:
    • 4,958 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

BS Hà Tố Nguyên,trưởng khoa chuẩn đoán hình ảnh SA,làm ở Nguyễn Trãi và cả Minh Khai đấy!17g,Thứ 2 và thứ 4 ở Minh Khai(tai mình toan SA bác này)!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,860 Bài viết

• 1,895 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myphamplaza Xem bài viết
    Bạn đén 25 Trương Công định Q Tân Bình Bênh việt Phụ Sản Gaya Việt Hàn họ siêu âm cho
    BS nhiệt tình giá rẻ 40k thôi trông xe như cafe không tốn tiền
    Em dâu tớ sinh ở đấy nên giờ tớ chỉ tín nhiệm BV này thôi
    cho em đánh dấu địa chỉ này cái....mai em wa đây thử:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,941 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Bạn đén 25 Trương Công định Q Tân Bình Bênh việt Phụ Sản Gaya Việt Hàn họ siêu âm cho
    Bệnh viện này ở quận TB mà sao em chưa bao giờ để ý đến nhỉ?Tại cứ bầu bí là thường nghĩ đến : TD, YD, PSQT,....Phải đến thử thui! Cám ơn chị nhiều nha!:Rose::Rose:
    • 4,958 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Nhà em ngay ở gần đấy,nhưng sao thấy vắng khách quá,nên chẳng bao giờ em ghé vào!SA nhiệt tình nhưng cái chính là tay nghề thế nào nhỉ?
    Em chị sinh ở đây chắc sinh thường,và dễ!Tại em thấy nếu bất cứ BV nào co 1vấn đề họ đều chuyển lên Từ Dũ mà!
    • 4,958 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Em ơi chị thường xuyên đi canh trứng ở dấy BS nhiệt tình kinh khủng mà tận tình
    Vắng khách nên phục vụ OK lắm Em dâu chị từ Bình Phước lên đẻ ở đấy tổng cộng tính ra hết 4,5tr mà sao lúc thanh toán họ đang chương trình gì đó khuyến mãi chỉ còn hơn 3tr thôi
    Phòng sinh xng 1 mình 1 phòng có Y tá BS chăm sóc bên cạnh có 1 giường thấp để người nhà chăm sóc có thức ăn cho bà đẻ trong phí hơn 3tr đó rùi Thàng ku nhà em chị bị vàng da họ sấy lồng sấy có 1 cô y tá ngồi ngay cạnh không hề đi ra khỏi chỗ trừ khi đi toilet nhé . Nói chung BV đó chuyên dành cho người hàn Quốc nên không quảng cáo lắm bây giờ họ mới làm thêm cho người VN thôi. Họ có cả khám dịch vụ ngaòi giờ đến 8h tối đấy. Giá khám 40k giá siêu âm đầu dò 50k còn siêu âm bình thường thì minh không bít vì toàn siêu âm đầu dò thôi. Bạn cứ thử đi Không phải cứ vắng khách alf không tốt đâu. CÒn bạn nào đã ừng biết tiểu sử khám và chữa bênh của mình thì chắc khỏi lăn tăn vì không có 1 cái BV nào minh không mò qua. Từ C Hn đến Từ Dũ Vạn Hạnh Hùng Vương. Mình đi chữa ở các BV đó rùi nhưng nếu đẻ hay siêu âm chỉ thích đến đó thôi thích lắm ý. Không quảng cáo hộ nhé vì nó thích thật đấy , Các bạn cứ thử mà xem
    Thế ạ,cái hôm em đọc của chị,nên em cũng search trên google xem,thấy chưa có vấn đề gì!Nhưng...để em xem...em sợ chuyên môn lắm...vì hiện tại em đang có hiện tượng sinh non mà!