TIN TÀI TRỢ.

Chuyện tế nhị, các mẹ giúp em với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.59K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào mọi người!
    Chẳng là thế này àh, từ nhỏ tới giờ em chưa bao giờ thấy cái đầu ngực của em thò ra cả. Em cũng thi thoảng thử lôi nó ra nhưng không tích cực lắm, vì sợ đau với lại nghĩ chắc nó sẽ tự chui ra khi nhớn. Vi em có đọc sách báo, người ta vẫn viết là đến tuổi trưởng thành nó tự khắc sẽ chồi ra. Thế là em cũng kệ, tới khi lập gia đình và bây giờ em có thai hơn 2 tháng rồi, nó vẫn không ra. Hu hu, em thấy khiếp quá, vì em lại đọc thấy người ta viết là có người phải đi phẫu thuật mới ra... Em có ý định đi khám nhưng chưa biết khám ở đâu và nếu có phẫu thuật thì phẫu thuật ở đâu. Có mẹ nào biết về cái này chỉ giúp em với?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,678 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty0403 Xem bài viết
    Chào mọi người!
    Chẳng là thế này àh, từ nhỏ tới giờ em chưa bao giờ thấy cái đầu ngực của em thò ra cả. Em cũng thi thoảng thử lôi nó ra nhưng không tích cực lắm, vì sợ đau với lại nghĩ chắc nó sẽ tự chui ra khi nhớn. Vi em có đọc sách báo, người ta vẫn viết là đến tuổi trưởng thành nó tự khắc sẽ chồi ra. Thế là em cũng kệ, tới khi lập gia đình và bây giờ em có thai hơn 2 tháng rồi, nó vẫn không ra. Hu hu, em thấy khiếp quá, vì em lại đọc thấy người ta viết là có người phải đi phẫu thuật mới ra... Em có ý định đi khám nhưng chưa biết khám ở đâu và nếu có phẫu thuật thì phẫu thuật ở đâu. Có mẹ nào biết về cái này chỉ giúp em với?
    Bạn đang khám thai ở bs nào thì thử hỏi bác í lun xem sao.Dì Út của ax mình đầu ti cũng thụt vô , khi cho con bú phải lôi nó ra , nhờ e bé nút sữa nên nó cũng..lòi ra đc 1 chút , rồi khi cai sữa thì lại..thụt vô.Nhưng mà dì ấy cũng nuôi 2 đứa con khỏe mạnh ngon lành đó , có gì đâu mà lo huh bạn?!Như mình nè , đầu ti ngắn ngủn , Bambi chê k thèm ti , phải vắt sữa cho nó bú ,rùi thêm sữa hộp , bé vẫn mạnh khỏe , tăng cân tốt đó thôi .
    Sau cơn mưa trời lại sáng thôi mà!
    • 65,803 Bài viết

• 318,867 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty0403 Xem bài viết
    Chào mọi người!

Hi Hi Hi, cái này mình có kinh nghiệm nè bạn ui hồi đó mình cũng bị y chang như vậy, bác sĩ nói đến khi em bé sanh ra, nó bú riết rồi đầu ti sẽ lòi ra thôi Còn nếu khó ra quá thì bạn chịu khó cho bé bú nhiều vô, hoặc kiếm em bé nào đang tuổi bú mẹ cho bé bú, như vậy thì sẽ okie thôi

Còn 1 cách này bác sĩ chỉ mình, mình thấy cũng hay lắm và bác sĩ nói là chắc chắn thành công Mà hơi mắc cỡ một tí nhé:Smiling: Cái đó là kêu ox bạn giúp giùm, :Battin ey: cái này bác sĩ hướng dẫn mình đó, mình không có nói bậy đâu nha:RaisedEye . Mình viết r để ban tham khảo thêm: chúc cả nhà hạnh phúc nhé:Clown:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 742 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình thấy có người dùng cái hút sữa để hút kéo đầu ti ra đó . Bạn dùng thử xem , mỗi ngày 1 it thôi, hoặc khi nào sắp cho con bú thì dùng cái hút sữa hút bớt sữa đầu đi,ti bớt căng , dài hơn , con dễ bú . Chúc bạn thành công.
    https://sharefor.us/Cu-Ngu-Say-Phuong...2MmI3OGQ1.html
    Dẫu biết có lúc giận hờn, những lúc ngại ngần
    Vẫn thấy tim em gần anh hơn:Kiss: