TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ với các mẹ kinh nghiệm đẻ ở bệnh viện Bưu Điện -HN

• 6 Lượt chia sẻ
  • 95.1K Lượt đọc
  • 245 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Toàn bài viết cũ nhỉ. Mình định đẻ ở đây nhưng vẫn chưa biết mức viện phí bây giờ tầm thế nào với lại bác sỹ thế nào nữa!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Minhf mới đi làm HHS tuần trước, thấy phí vẫn như năm 2014, chắc các thứ khác cũng ko tăng mấy, hy vọng thế!
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng 34w rồi, định 2 tuần nữa vào làm HSS, m dự sinh 26/8, đứa đầu mình sinh mổ nên lần này cũng định nhờ bsi Đồng mổ luôn, thấy mn khen nhìu quá. mình chưa khám ở BVBĐ bao jio , chưa bit cụ tỷ thế nào nữa.
    Có mẹ nào mới sinh năm nay ko, cho mn cập nhật thông tin mới nhé.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình 25w cũng đang ngắm nghía bv này, mà chồng thì cứ không đồng ý, bắt phải chọn BVPS Hà nội cho nó đúng chuyên khoa. Mình bảo lên mạng đọc review xem cũng không chịu.
    • 6 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình sinh con ở bưu điện năm 2007 thấy dịch vụ khá ổn, yên tâm nhất là khoản không phải đút lót bác sỹ. Năm nay mình có bầu bé thứ 2 cũng tính sinh ở bênh viện bưu điện,. Mẹ nào vừa sinh con năm 2017 cho xin chút kinh nghiệm với. nếu mổ đẻ chọn gói hêt bao nhiêu tiền.
    Năm 2007 mình sinh mổ , tổng hết 1450k, vì mình có bảo hiểm.
    hạt sen tươi, ngó sen, lá sen khô
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang rất quan tâm tới bệnh viện này, các mẹ chia sẻ kinh nghiệm đi ạ.