TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ nào biết BS chữa hiếm muộn giỏi ở Đà Nẵng xin tư vấn giúp em! Em xin chân thành cảm ơn!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.98K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 695 Bài viết

• 2,309 Được cảm ơn

Chả là vợ chồng em lấy nhau được hơn 1 năm rồi đang mong có bé lắm ạh, nhưng đi khám thì Bs nói em bị buồng trứng đa nang nên sẽ khhos có em bé. Em thì đang rất buồn nhưng cũng phân vân về BS điều trị lắm ạh. Người thì nói em cứ vô thẳng bệnh viện nhưng vào BV thì chầu chực lâu mất thời gian, còn khám tư thì nhiều người chỉ đủ chỗ em ko biết sao đây? Em thì nghe nói BS Hòa (BV đa khoa ĐN), BS Tuyến, BS Vy (BV Phụ nữ), BS Hân (TT Bà mẹ &trẻ em). Các mẹ thông thái ai đã có kinh nghiêm xin tư vấn giúp dùm em, em xin chân thành cảm ơn:Angel:
    bNdqxqdbNdqp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mò mẫm mãi mới tìm được người đồng cảnh ngộ mà sao không thấy ai quan tâm giúp đỡ thế nhỉ? C ơi cho em hỏi chị giờ đã có em bé chưa và chị đi khám bác sĩ nào trong Đà Nẵng rồi. E cũng bị đa nang và mới chuyển vào DN sống nên hoang mang quá. Hôm đi khám ngoài Hn bác sỹ có bảo em là vào trong này thì tìm bác sỹ Vinh trưởng khoa sản bv DK DN mà khám. mà e tìm mãi không thấy mọi người nhắc đến bác sỹ này và phòng khám ở đâu. Chắc phải mò ra viện quá...khổ thật
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 38 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

bạn chịu khó ra bệnh viện đại học y huế, khoa vô sinh hiếm muộn mình biết có mấy người bị BTĐN ra chữa có con liền, bạn mình cũng vậy, mới vài tháng giờ có bầu rồi, 2vc thử đi 1 chuyến đi. Và quan trọng là bạn phải lạc quan và cẩn thận, chứ có người chữa mãi có bầu rồi lại sơ suất nên...Chúc bạn vui khỏe và thực hiện được mong muốn. Mình cũng may là thả 2 tháng có bầu ngay, mới 5 tuần thôi, mình cũng 29t rồi nên cũng lo và cố gắng giữ gìn
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em cũng ở đn, vc e cũng cươi gần 1 năm rồi, e đi 3 lần rồi, e tơis bs tuấn ở đ quang trung, bs Sáu, bàn tay vàng đấy ạ, bv phụ nữ, mấy chỗ đó tốt chị ạ, e khám thì bình thường cả, còn chồng e thì k đi khám nên e cũng k biết sao
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, mình cũng như bạn vậy. Không biết bạn đã có baby chưa nhỉ
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thế nào rồi
    • 429 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

cho em hóng vs ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng ở Đà Nẵng, vc mình tính đi IUI ở bác sĩ Hân đây ạ!
    Mình nghe bảo bs Hân mát tay nhiệt tình và review thực tế cũng nhiều. <3
    ---
    Còn về vc bác sĩ Bảo - Tuyến vc mình đã từng ghé. Nếu ko nói quá, thì vc bs này khám cực đắt + đội ngũ bán thuốc siêu lợi nhuận.
    Tâm lý vc đang mong con thì nói gì làm nấy.
    May hôm đó vc mình chỉ mang theo 2tr5.
    Chứ đem nhiều hơn chắc cũng sạch túi đi về rồi.
    Ngoài chi chí đắt vc bs này còn ko nhiệt tình (đúng với số tiền mình bỏ ra) đâu.
    Với số tiền bỏ ra ở đây, thì bạn có thể đến bv lớn để khám nhé!
    Người ta tận tình và chu đáo cho mình.
    ---
    Nếu tham khảo nhiều bài viết của các mẹ về bs Bảo - Tuyến trước khi đi khám.
    Thì có lẽ mình ko có những trải nghiệm thực tế cảm nhận về vc bs trên rồi!