TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ có ai đã khám thai ở bệnh viện Xây dựng và đăng ký sinh ở đó chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.71K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 154 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Em ở gần bệnh viện này nhưng phân vân không biết có nên khám thai ở đây không, bạn e nó khám rồi và bảo bác sĩ rất nhiệt tình, hỏi thăm rất chu đáo về chế độ ăn uống... tiền khám và siêu âm là: 65k sao rẻ quá trời luôn. Có mẹ nào khám nữa rồi thì chia sẻ nhé e đang rất cần gấp cuối tuần sau là mình được 12w rồi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 375 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

tớ đây, cũng chưa qđ nhưng chỉ mốc quan trọng thì ra đó khám thôi, đợt vừa rồi tớ điều trị thai lưu, rồi có thai lại thì điều trị nội tiết. Vắng nên tinh thần phục vụ bác sĩ ok. Phòng ốc cũng thoải mái ng nhà thăm nom ra vào cũng thoải mái. Nhưng cơ mà vẫn cứ sợ sợ. Tớ thấy ở phụ sản theo kinh nghiệm tớ là bây giờ ko có tiền là có khi chết oan nên tớ ko vào phụ sản hà nội nữa đâu. Cũng sắp mốc 12t, vẫn đang ký siêu âm bác sĩ ngoài và kết hợp trong viện xây dựng nữa. Nếu thai kỳ khỏe mạnh và ổn. Tớ sẽ đăng ký sinh ở đây, vừa gần nhà vừa rẻ, cảm ơn bác sĩ thì tùy tâm, có cũng được mà ko có cũng được.
    • 154 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình cũng tìm địa chỉ trên wtt thấy các mẹ giới thiệu ra chỗ bác sĩ Vỹ nhà số 2, ngõ 36, phố Trung Hòa, đt: 01642318318 giá cả khám và siêu âm là: 320k mình gọi điện hẹn trước 3 ngày. Mình ngày mai phải gọi đặt lịch khám xem thế nào, mang thai lần đầu nên chẳng có kinh nghiệm gì cả. saothannong có bị ốm nghén ko vậy?
    • 343 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Nhà tớ cũng gần ở đây lại có bảo hiểm ở đây nữa. Tớ thấy ở bệnh viện này sự nhiệt tình và quan tâm của bác sỹ thì có thừa. Nếu bị bệnh nhẹ thì khám và chữa ở đây được. Còn nếu các ca nặng thì ko chữa đc. Nếu khám thai thì ok còn đẻ thì tùy trường hợp. Nếu đẻ dễ thì ko vấn đề gì nhưng nếu gặp phải trường hợp khó thì hơi sợ nên tớ nghĩ các mẹ mà định đẻ ở đây thì ko nên lắm.
    KKC: 01/04/2012
    RT: Đêm 14/04/2012
    2 vạch: 03/05/2012- Bố mẹ mong chờ chào đón con yêu
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng chuẩn bị đi khám lần đầu mà không bít nên khám ở đâu nữa, có mẹ nào bit ở đường Giải Phóng có phòng khám nào uy tín không. Lần đầu mang thai nên phân vân quá.
    • 375 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

chỉ siêu âm thì đến phòng 107 giải phóng cũng được, mình bầu mấy lần đều ra chỗ đấy, tay nghề siêu âm ok. còn khám và xét nghiệm nếu có bất thường thì nên đến bệnh viện. Các phòng khám nếu ko phải của bác sĩ các bệnh viện thường ko có bác sĩ sản riêng để tư vấn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hpngotngao Xem bài viết
    mình cũng chuẩn bị đi khám lần đầu mà không bít nên khám ở đâu nữa, có mẹ nào bit ở đường Giải Phóng có phòng khám nào uy tín không. Lần đầu mang thai nên phân vân quá.
    IlQZp8 t1VZp8
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em không có bảo hiểm ở bệnh viện này nhưng ông xã em thì lại là nhân viên của Bộ Xây Dựng, thấy bảo cũng được hỗ trợ ít nhiều. Em cũng đang phân vân là nên sinh con ở đây hay là sinh ở quê đây. Các mẹ có kinh nghiệm, chia sẻ cho em với ah.