Bs Nguyễn Mạnh Thắng (viện C) – 635 Kim Ngưu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.1K Lượt đọc
  • 78 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có mẹ nào khám bs Thắng – có PK ở 635 Kim Ngưu thì thông tin cho em biết thời gian làm việc của phòng khám với, em định qua siêu âm vì có người giới thiệu theo bác rồi nhờ bác mổ trong viện C luôn. Có mẹ nào có kinh nghiệm khám bs Thắng chia sẽ cho em với ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Oh, em cũng đang lang tng trên mạng tìm thông tin bác này vì có người mách ra đây khám. E tìm được cái này https://www.facebook.com/phongkmntviet/
    https://bookingcare.vn/tien-si-bac-s...tng-d92.html
    Theo mục này:
    https://www..com/forum/threads/gan-5...tam-a.1892521/
    Thấy ghi bác ấy là Phó khoa sản-Bệnh viện Phụ Sản Trung Ương
    Tiến sĩ, Bác sĩ Nguyễn Mạnh Thắng tốt nghiệp Tiến sĩ y khoa chuyên ngành Sản phụ khoa tại Đại học Osaka Nhật Bản. Lĩnh vực chuyên sâu:
    - Chẩn đoán trước sinh / - Hỗ trợ sinh sản (IUI, IVF) / - Lâm sàng sản phụ khoa / - Phẫu thuật sản phụ khoa
    Địa chỉ khám: 635 Kim Ngưu, i Bà Trưng, Nội 0466588859

Để mấy hôm nữa e đi khám xem thế nào.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ Minhtam đã đến khám chưa? Hôm nay tranh thủ thứ 7 e đến khám bs Thắng rồi. Cảm nhận phòng khám sạch sẽ, nhân viên lễ phép, nhiệt tình. Bs vừa khám và tự siêu âm, tư vấn cẩn thận, khá chi tiết. Sáng đến e thấy đông mẹ chờ khám mà em hỏi nhiều mà thấy bác vẫn trả lời (e đoán chắc cũng muốn e ko hỏi nữa) nhưng ko thấy cáu gắt! hi hi ...
    Vote cho pk này.
    • 574 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meducduy1 Xem bài viết
    Mẹ Minhtam đã đến khám chưa? Hôm nay tranh thủ thứ 7 e đến khám bs Thắng rồi. Cảm nhận phòng khám sạch sẽ, nhân viên lễ phép, nhiệt tình. Bs vừa khám và tự siêu âm, tư vấn cẩn thận, khá chi tiết. Sáng đến e thấy đông mẹ chờ khám mà em hỏi nhiều mà thấy bác vẫn trả lời (e đoán chắc cũng muốn e ko hỏi nữa) nhưng ko thấy cáu gắt! hi hi ...
    Vote cho pk này.
    Giá khám ở đó bnhiu à b?
    M định ra bsy Dũng ở Kim Ngưu mà khám ở đó đắt wa.
    comment by WTT mobile view
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hôm trước e đi khám + siêu âm ti và lấy thêm cả lọ bổ bà bầu hết gần 500k, e thấy ghi hóa đơn khám 150k, siêu âm ti dưới 12w 200k (e hỏi sao ko SA 4d nhưng bs bảo chưa cần thiết). E cũng chưa có kinh nghiệm khám chỗ khác nên ko biết thế là đắt y rẻ, nhưng so với bv C thì e thấy rẻ hơn.
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E khám rồi meducduy ạ, mọi thứ e thấy ok, chỉ tội bs nói nhỏ quá, e cứ phải căng tai lên nghe. Bs hẹn e khám lại ở mốc ti 22w, nhưng hôm nay siêu âm xong e vui quá, ox e mà biết kết quả này chắc lão phải sướng ngất ngây!

Trích dẫn Nguyên văn bởi meducduy1 Xem bài viết
    Vote cho pk này.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho e hỏi khám bác Thắng có phải đặt số trước k? chiều nay e định đến khám mà gọi từ trưa đến giờ k được.
    • 31 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bs Thắng trước có phòng khám bên Long Biên gần n mình, gia đình mình rất cảm ơn bác ấy vì nhờ bác mà mình có 1 thiên thần sau bao năm mong ngóng. Mình đã giới thiệu cho rất nhiều mẹ đến khám bác. Giờ bác chuyển pk sang Kim Ngưu nhưng mình vẫn luôn ủng hộ bác.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị ơi hôm trước e bắt đầu uống thuốc kích trứng của bác Thắng, em tìm thông tin trên mạng nhưng ít thấy nói bác Thắng điều trị vô sinh, có chị nào chia sẻ kinh nghiệm theo bác như nào với ạ? bác có mát tay ko?
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không có mẹ nào chia sẻ với e ạ, hôm nay em đến khám lại thấy bác siêu âm e được 2 trứng nhưng chưa to và tiếp tục dùng thuốc. Trong lúc ngồi chờ thấy có mấy mẹ đã theo bác mà đã có ti nên e cũng an tâm. Có mẹ chỉ uống thuốc chu kỳ đầu tiên đã có ti, còn có mẹ sau khi bác mổ nội soi thông vòi thì cũng có ti. Hy vọng có mẹ nào chia sẻ với em cho e thấy tự tin hơn.
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có em đây ạ. Em cũng nghe nói bác sĩ Thắng đi học tiến sĩ ở Nhật về điều trị vô sinh đấy chị ạ. Cảm giác bác điều trị rất tự tin, giải thích cặn kẽ nên mẹ phuongnga cứ yên tâm điều trị nhé. Chúc chị sớm tìm được niềm vui.

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongnga20092014 Xem bài viết
    Không có mẹ nào chia sẻ với e ạ, hôm nay em đến khám lại thấy bác siêu âm e được 2 trứng nhưng chưa to và tiếp tục dùng thuốc. Trong lúc ngồi chờ thấy có mấy mẹ đã theo bác mà đã có ti nên e cũng an tâm. Có mẹ chỉ uống thuốc chu kỳ đầu tiên đã có ti, còn có mẹ sau khi bác mổ nội soi thông vòi thì cũng có ti. Hy vọng có mẹ nào chia sẻ với em cho e thấy tự tin hơn.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn meducduy nhé. Không biết meducduy bao nhiêu tuổi để chị e gọi cho đúng. Mấy hôm nay e thấy sao thời gian trôi chậm thế, mong từng ngày qua đi nnh để đến ngày thử que xem kết quả. Không hiểu sao lần này chuyển sang theo bác Thắng e lại rất hy vong. Cầu mong nó ko như những lần trước, nhìn 1 vạch mà cứ trào nước mắt, không biết bao giờ con mới về với vk ck e.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

💖Em mừng qua meducduy ơi! Cuối cùng con cũng về với vk ck e rồi. Phải đến hôm nay e mới chắc chắn 👌. Mây hôm trước Beta của e chỉ 26, bác bảo chưa chắc chắn nhưng hôm nay là trên 500 rồi 😍. Vk ck e ko thể ngủ được cả đêm qua. Giờ tìm hiểu cách đặt tên con mà chẳng biết là trai y gái nữa, ôi e phải chuẩn bị nhiều thứ quá!
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ôi, chúc mừng mẹ phuongnga nhé. Thấy chi có tin vui lam em cũng vui lây. Chúc chi khỏe mạnh cho đến ngày gặp con! Hôm nào chi e minh hen ngày đến khám cùng rồi đi café nói chuyện đi!🎉🙋
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ đến khám bs Thắng nhiều ngồi đợi khám nói chuyện rôm rả mà chẳng mẹ nào chia sẻ trên này gì cả, em thì ti ổn định nên bác hẹn toàn 4 tuần mới đi khám lại nên thấy nhớ mặt con quá, muốn lên đây buôn với các mẹ. Hôm trước mốc 22w, siêu âm bác chỉ cho từng chi tiết, lại thấy bé cười nữa, thật chẳng có niềm vui nào bằng các mẹ ạ. Mong gặp con!
    • 244 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hÓNG
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 500 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Em cũng mới khám bác Thắng tuần trc, đánh giá là pk sạch sẽ, nv cũng thân thiện. Bsi trẻ, khám và siêu âm nhẹ nng mỗi tội bsi nói hơi nhỏ hihi. Mình cũng hỏi cặn kẽ nhưng bsi vẫn trả lời nhiệt tình, ti mình hơi bé bsi động viên ko sao đâu 1 tuần nữa e đến a khám lại cho, cứ yên tâm. Thích bsi ở chỗ rất cẩn thận nhẹ nng. 28/10 mình lại đến khám và sa lại, mong là bé ổn ( mình mới 6w thôi). Giá khám là 200k, sa 2d 200k.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi có ti sau điều trị vô sinh có phải làm sàng lọc dị tật kỹ hơn có ti thường ko ạ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho em hỏi khám bác Thắng có phải đặt số trước ko ạ? E gọi vào số đt cố định của PK mà mãi không được.!
    Không biết các chị có số đt khác không ạ? Có số đi động của bác ko ạ? E cảm ơn các chị.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có thể gọi điện đặt khám theo số này nhé 0907985688 , số này bác Thắng y nghe máy. Còn số cố định gọi khó đặt khám lắm.

Trích dẫn Nguyên văn bởi daothiphuong20992 Xem bài viết
    Chị ơi cho em hỏi khám bác Thắng có phải đặt số trước ko ạ? E gọi vào số đt cố định của PK mà mãi không được.!
    Không biết các chị có số đt khác không ạ? Có số đi động của bác ko ạ? E cảm ơn các chị.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4