TIN TÀI TRỢ.

Bệnh viện Phụ sản Âu Cơ Sài Gòn Biên Hòa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.77K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 73 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Gần đây ở Biên Hòa có 1 bệnh viện được biết là chuyên khoa sản và điều trị hiếm muộn do các bác sĩ nổi tiếng ở Từ Dũ và Hùng Vương về- Bệnh viện Phụ sản Âu Cơ Sài gòn - Biên Hòa. Hôm trước mình có đưa em dâu đến khám thì cơ sở vật chất ổn lắm, bác sĩ đúng là từ mấy bệnh viện lớn về. Có cả bác Danh ngày xưa mình làm IUI ở Từ Dũ nữa, bác Danh giờ là phó khoa hiếm muộn của Từ Dũ đó.

Bệnh viện khá sạch sẽ, khang trang như khách sạn, mấy phòng lưu bố trí kiểu kiểu như Hàn Quốc, mỗi lần sinh có đến 3-4 bác sĩ trực.

Bữa mình thấy có quảng cáo giảm giá 20% trên các gói sinh, các mẹ nào quan tâm vào website aucobienhoa xem thử nhé, mình thấy giá cả cũng tạm ổn đó.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 216 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Twins_TiMi Xem bài viết
    Gần đây ở Biên Hòa có 1 bệnh viện được biết là chuyên khoa sản và điều trị hiếm muộn do các bác sĩ nổi tiếng ở Từ Dũ và Hùng Vương về- Bệnh viện Phụ sản Âu Cơ Sài gòn - Biên Hòa. Hôm trước mình có đưa em dâu đến khám thì cơ sở vật chất ổn lắm, bác sĩ đúng là từ mấy bệnh viện lớn về. Có cả bác Danh ngày xưa mình làm IUI ở Từ Dũ nữa, bác Danh giờ là phó khoa hiếm muộn của Từ Dũ đó.

Bệnh viện khá sạch sẽ, khang trang như khách sạn, mấy phòng lưu bố trí kiểu kiểu như Hàn Quốc, mỗi lần sinh có đến 3-4 bác sĩ trực.

Bữa mình thấy có quảng cáo giảm giá 20% trên các gói sinh, các mẹ nào quan tâm vào website aucobienhoa xem thử nhé, mình thấy giá cả cũng tạm ổn đó.
    Mình cũng hóng mà k thấy ai có ý kiến nhỉ
    Hé môi cười cho đời xinh tươi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đa khám ở BV rồi , nhận xét là dịch vụ rất tốt. BV mới mở nên cơ sở vật chất mới lắm luôn đó. Bác sĩ Danh chuyên khám hiếm muộn thì đông khách lắm. Kinh nghiệm là nên gọi dt cho BV nắm lịch khám của bs và gọi hỏi lại trước khi tới bv.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị ancrum cho em hỏi bệnh viện âu cơ chữa hiếm muộn tốt không ah. Vì em ở Bình Dương muốn qua đây khám cho gần.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khám tốt lắm b ơi, mình khám ở đây và lần đầu tiên canh trứng là có em bé luôn, giờ mình đau bầu 10w rồi nà, mình khám bs Danh nổi tiếng là chuyên điều trị hiếm muộn luôn đó....bv sạch sẽ , dịch vụ tốt, bs thì giỏi nữa, m thấy nhiều ng từ bình dương, long thành , long khánh cũng về đây khám nà
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chúc mừng mẹ tytay nhé. Mà chị cho em hỏi chi phí chữa vô sinh hiếm muộn ở đây có cao không ah.
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 125 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

có mẹ nào sanh ở đây chưa ạ ? e muốn chọn 1 bs để theo khám và sạn suốt chu kì luôn mà k biết bs nào giỏi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của beamom321
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chị ơi cho em hỏi chi phí khám là bao nhiêu ạ
    • 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

các chị em cho em thêm ý kiến về BV Âu cơ đi ạ. Em mới có đứa đầu giờ muốn khám và sanh ở BV này luôn không biết có tốt không nữa. Em định sanh ở Từ Dũ hoặc Mê Kong vì nge nhiều người khuyên đứa đầu sanh ở mấy bv lớn cho an toàn, có biến chứng thì bs có kinh nghiệm sẽ tốt hơn
    Mẹ San Thái cho số 259 ngày 06/09/2016, mong bé con sớm về với ba mẹ nha con! Ba mẹ mong con từng ngày.