TIN TÀI TRỢ.

Bác sỹ giỏi hay phòng khám uy tín khám sk tiền sinh sản và bướu tuyến giáp đơn thuần ở quy nhơn hay nha trang

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.24K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 278 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình muốn khám sức khỏe tiền sinh sản, chích ngừa cúm, kiểm tra sức khỏe toàn diện để chuẩn bị có em bé thì ở Quy Nhơn hay Nha Trang có bác sỹ giỏi hay phòng khám nào uy tín chỉ cho mình với. Số điện thoại, địa chỉ, thời gian làm việc?
    Và bác sỹ chuyên về nội tiết, bướu tuyến giáp đơn thuần hay thì chỉ mình với luôn, nhỏ bạn mình lúc trước khám ở Bệnh viện ung bướu sài gòn xét nghiệm máu thì nói là bướu đơn thuần, sau đó cho uống thuốc 6 tháng Levo-thyroxin + 1 viên thuốc bổ gì đó nó không nhớ, hẹn mỗi 2 tháng tái khám, sau 6 tháng thì bác sỹ nói ngưng thuốc, và nói không cần lên khám nữa và chỉ cần dùng muối íôt là được(khám từ tháng 03/2009 và ngưng thuốc 08/2009) và bi giờ thì nó cũng lên kế hoạch có em bé nhưng bạn E nó lo không biết là chức năng tuyến giáp của nó có bình thường chưa? Và có ảnh hưởng gì đến việc sinh em bé không, có khó sinh con không? Em bé sinh ra có bị thiếu iôt và không thông minh không? Nên mẹ nào biết địa chỉ bác sỹ nào ở Quy Nhơn hay Nha Trang giỏi để kiểm tra chức năng tuyến giáp, E cảm ơn cả nhà!:Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 278 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các mẹ biết thông tin về Nha Trang và Quy Nhơn ơi, giúp em với