TIN TÀI TRỢ.

Bác sĩ Trần Quán Anh- Trung tâm Nam học và tiết niệu Tâm Anh, Hà Nội

• 4 Lượt chia sẻ
  • 33.8K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 151 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Xin chào tất cả các mẹ!!!
    Các mẹ nào có các OX đã từng khám và chữa bệnh tại trung tâm của GS chưa cho mình chút kinh nghiệm vơi! OX nhà mình chất lượng tt yếu đang khám và điều trị tại trung tâm, GS khám bảo là bị rối loạn nội tiết và phải uống, tiêm thuốc nội tiết trong vòng 3 tháng rồi khám lại. Mình k biết là liệu có khả quan k vì trên diễn đàn cũng nhiều người bảo là GS hay cho đơn thuốc tiêm, uống thuốc nội tiết lắm!
    Thanks các mẹ!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 70 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi perfumelan Xem bài viết
    Xin chào tất cả các mẹ!!!
    Các mẹ nào có các OX đã từng khám và chữa bệnh tại trung tâm của GS chưa cho mình chút kinh nghiệm vơi! OX nhà mình chất lượng tt yếu đang khám và điều trị tại trung tâm, GS khám bảo là bị rối loạn nội tiết và phải uống, tiêm thuốc nội tiết trong vòng 3 tháng rồi khám lại. Mình k biết là liệu có khả quan k vì trên diễn đàn cũng nhiều người bảo là GS hay cho đơn thuốc tiêm, uống thuốc nội tiết lắm!
    Thanks các mẹ!!!
    Chào bạn! ox mình cũng đang chữa ở đó, cũng phải tiêm và uống thuốc trong 3tháng, ox chỉ mới chữa được 1 tuần thui. Tình hình ox bạn thế nào rồi, mình đang hi vọng tình hình sẽ tiến triển. Chúc bạn và cả mình nữa sẽ nhanh có bé yêu nhé!
    • 151 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Chào bạn Hoàng Linh, mình rất vui vì có bạn vào topic này. Chúng mình kết bạn đồng hành nhé, mình 25 t,ax 26, còn bạn thế nào. AX nhà mình uống và tiêm đựoc gần 2 tháng rồi, hết 3 tháng đi khám lại mới biết đựoc thế náo. Mình thấy trên dđ nhiều người bảo là bs Quán Anh hay kê thuốc uống và tiêm nội tiết lắm nên mình cũng lo, mà lần đầu khám họ cũng chỉ cho xét nghiệm nội tiết thôi (xét nghiệm máu) chứ cũng chẳng khám thêm gì khác cả. AX bạn bị sao vậy?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co ai biet so dien thoai cua bac sy khong cho minh biet duoc khong
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn!
    Mình là thành viên mới của diễn đàn này....Mình cũng đang tìm thông tin để xem xem có gì mới không?
    OX mình cũng khám ở Tâm Anh, và bác sĩ ở đó cũng cho thuốc tiêm và thuốc uống trong 3 tháng liên tục....bây h tiêm xong rùi....nhưng OX mình đang lo có đến đó khám lại không? Vì OX mình sợ ở đó họ khám và hỏi bệnh thì ít...một loáng là xong rùi cho một đống thuốc về tiêm và uống...vợ chồng mình đang tính sẽ đến thẳng Bệnh viện quân y 103 khám lại từ đầu vì thấy trên mạng nói khám ở 103 cũng được. Với lại ở 103 còn có thể nuôi cấy tinh tử thành tinh trùng...mình thực sự lo lắng quá....
    Có bạn nào có kinh nghiệm khám ở 103 hãy cho mình một lời khuyên nên khám tiếp ở Tâm Anh hay khám từ đầu ở 103???
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi là Tô Đình Quang 60 tuổi quê quán Hà Tĩnh ,Xin được bác sỹ tư vấn cho : Tô bị u xơ tuyến tiền liệt đã điều trị bằng thuốc hoàng xich Hương và CLINA nhưng khối u vẫn To Xin được BS tư vấn cho uống thuốc gì để khối U nhỏ lại mới đây siêu âm khối U là 48 gam . Xin được cảm ơn BS
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào moi người toi la thanh viên mới
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang sử dụng thuốc của trung tâm nam học của giáo sư trần quán anh mình đã sử dụng được ba tháng rồi minh chuẩn bị đi khám lại các bạn à
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình biết số của trung tâm thôi bạn có lấy không vậy
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viethientd Xem bài viết
    mọi người ơi co ban nào chữa ở trung tâm có kết quả chưa minh theo ba thang roi đang đợi đi kham lại các ban cưới được lâu chưa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kết quả khám lại như thế nào rùi ak
    • 17 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em có em trai cũng bắt đầu đến khám ở đấy. Nhưng không biết ở đấy Bác sỹ Trần Quán Anh trực tiếp khám hay phòng khám chỉ lấy tiếng của bác sỹ còn khám thì do các bác sỹ khác? Gia đình em cũng đang lo lắng quá, không biết có nên theo khám ở đây không hay có chỗ nào tốt hơn không. Anh chị nào có kinh nghiệm tư vấn giúp gia đình em với. Nhìn em trai em mà thương quá, lo lắng mà không biết làm gì cả. Mong được anh chị giúp đỡ. Email của em: thomnguyenftu@gmail.com
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi người ơi thụ tinh nhân tạo c
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người ơi co ban nào chữa ở trung tâm có kết quả chưa minh theo ba thang roi đang đợi đi kham lại các ban cưới được lâu chưa
    Chào a. A uống hết 3 tháng rùi à. Chồng e cũng uống được 2 tháng rùi. A đi khám lại có kết quả thế nào thông báo cho bọn e nhé. Thanhk a
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chồng e mới uống được 2 tháng k bít kq tn? A đi khám lại tn nt lại nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn oi cho mình hỏi kết qua ban đi khám lại ntn roi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

không thâys OX nhà ai đã tiêm và uống thuốc ở Tâm Anh (BS Quán Anh) có kết quả như thế nào lên trả lời cho mọi người xin kinh nghiệm nhỉ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao ban minh la thanh vien moi!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao ban minh la thanh vien moi!
    Ban co the cho minh xin sdt cua trung tam ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 103 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ồ nghe nói phòng khám của bác Quán Anh được bên nước ngoài đầu tư xây dựng thành Bệnh viên đa khoa Tâm Anh, dạng bệnh viện khách sạn hoành tráng lắm, nhìn như khách sạn 5 sao.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2