Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bác sĩ Nguyễn Ngọc Minh - Phó khoa nội tiết - Bệnh viện Phụ sản trung ương

• 3 Lượt chia sẻ
  • 7.72K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em xin phép mở bài mới để cùng chia sẻ khi đi khám, chữa hiếm muộn ở Bác sĩ Nguyễn Ngọc Minh - Phó khoa nội tiết - Bệnh viện Phụ sản trung ương.
    Có mẹ nào đã và đang được Bác Minh chữa xin vào chia sẻ ạ/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 88 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yenviet Xem bài viết
    Các mẹ ơi em xin phép mở bài mới để cùng chia sẻ khi đi khám, chữa hiếm muộn ở Bác sĩ Nguyễn Ngọc Minh - Phó khoa nội tiết - Bệnh viện Phụ sản trung ương.
    Có mẹ nào đã và đang được Bác Minh chữa xin vào chia sẻ ạ/
    Bạn được ai giới thiệu tới bsĩ vậy? Tớ đang phân vân đợt tới theo bác Minh hay bác Dũng đây nè?
    Bố mẹ yêu con nhất trần đời>>>>>>>>>Con rong chơi ở đâu thì nhanh nhanh về với bố mẹ nhé...........Bao ngày mẹ ngóng bao ngày mẹ mong con yêu........Yêu con nhiều nhiều
    https://www.fertilityfriend.com/
    ID: buithuy138
    Pass: 123456

xjByp7
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các chị. Em mơis khám bs Minh. Đc chị cùng cơ quan giới thiệu.
    Em bị thai ngoài và cắt vòi trái cách đây hơn 1 năm. Trc em dùng kích trứng mới có thai.
    Em đến khám bác cho đi xét nghiệm 2 vợ chồng. Kết quả ko có gì bất ổn. Em cungz đi chụp vòi trưngs tử cung, vòi phải của em thông bình thường.
    Nhưng em đi siêu âm thì ko có trưngs. Đến khám bác, bác cho uống toàn thuốc bôt và thuốc hạ đường huuyeets gì ý ak. Em uống đều đặn siêu âm vẫn ko có trứng trưởng thành. Bác nói em về, đợi chu kỳ sau. Em mong bác cho em uống kích trứng để uiu quá các chị ạ. Mà ko thấy bác nói hướng giải quyết thế nào. Có chị nào ko có trứng trg thành giống em ko ạ? Bác nói em mổ nộ soi... Em cũng ko hiểu nữa ạ .