TIN TÀI TRỢ.

Tránh thai bằng tiêm ngừa,mẹ nào có kinh nghiệm chia sẽ giúp em !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 784 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 591 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Em vừa sinh con được 3 tháng thì có kinh trở lại, muốn ngừa thai dạng tiêm nhưng k biết có mẹ nào đã dùng cách này thì tư vấn giúp em. Sau sinh ngừa thai cách nào là tốt nhất. Em mất sữa nên con em k bú mẹ.
    :Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smil ing::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling:
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    CON GÁI YÊU CON LÀ TẤT CẢ CỦA MẸ
    :Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smil ing::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling::Smiling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 51 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình đã dùng phương pháp này rồi, mình thấy ko đc ổn lắm đâu mẹ nó a, pp này mang lại tác dung phụ ko mong muốn, khi tiêm xong minh bị mất kinh đến 9 tháng lận nên lo qua, tốt nhất là ko nên dùng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)