TIN TÀI TRỢ.

Tắc tia sữa phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.67K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Vợ em có một bí quyết về cách chữa tắc tia sữa cực hay,vừa nhanh khỏi,vừa ko đau đớn gì hết.Chẳng là cách này nhà em dùng mãi rồi mới dám mang ra đây chia sẻ với các mẹ nhé,vợ em toàn uống thuốc lá khô của chị ở đầu ngõ,bà ý bán cũng lâu năm rồi,nào là thuốc đái dắt,nào la da bị dị ứng...nói chung thuốc nam mà,chẳng hại j đâu,đang cho con bú cũng uống vô tư đi.em cũng mách cho nhiều người lắm rồi,ai cũng khỏi cả.mẹ nào bị tắc tia sữa đừng vào bệnh viện vội ,họ nắn bóp đau chết thôi,cứ thử cách của em xem nhé.đây là số dt của em có gì cứ gọi ok:09o4084808-à mà đây là số của vợ em nhé,có gì cứ gọi hỏi cô ấy ok.:Smiling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 429 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cảm ơn b nhiều nhé
    • 324 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ ơi các mẹ cho em học hỏi kinh nghiệm với ạ, em thì mới sinh,lần đầu làm mẹ nên cũng chẳng có kinh nghiệm gì cả, chỉ biết lên đây để ngồi đọc các bài viết xem các mẹ chia sẻ ntn rồi học tập theo thôi ạ
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f2758/ao-nguc-cho-con-bu-hang-chat-dep-made-in-vn-can-tuyen-dai-ly-ck-cao-giam10-nhan-dip-trung-thu-2433736/