TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào đã dùng trà giảm cân Đinh Hương chưa ? Cho em xin ý kiến với ạ !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mẹ nào gặp phải nỗi khổ như em không ? Em vừa cai sữa cho con, sinh con xong được ông xã nhồi đồ em trở nên béo ú. Em cao có 1m55 mà cân nặng đã 65 Kg rồi ( Chắc giờ mà cân em sợ xấp xỉ đầu 7 rồi) Càng ngày em càng sợ người em nó phình ra, bụng mỡ, mông to. Cứ thế này chắc ông xã theo bồ mất, chắc vừa sinh cho ổng bé trai kháu khỉnh nên giờ không để ý, suốt ngày bị ông trêu " Em càng ngày càng xinh, càng thon nhỉ " Em ức lắm, chỉ muốn thon gọn 1 chút ước gì giảm được 5-7 Kg. Giờ trên thị trường nhiều loại thuốc giảm cân lắm nhưng lại lo ngại, giờ thuốc thang cũng ghê. Em nghe chị hàng xóm có giới thiệu chị ấy sử dụng trà giảm cân của Đinh Hương, chị ấy đã sử dụng được 2 tháng nay và giảm được gần 5Kg. Em phân vân quá không biết sử dụng có tốt không ? Xin các mẹ cho em ý kiến. Em xin cảm ơn .Chị ấy đưa em tham khảo đây ạ: http://sanphamgiamcan.vn/shop/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi uống có gây phản ứng phụ không ?
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn dùng giảm được bao nhiêu kg vậy
    comment by WTT mobile view
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mỗi tháng bao nhiêu tiền vậy bạn. Mình dùng nhiều loại rồi nhưng không hiệu quả
    • 23 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Muốn giảm cân cho ông xã, xin hỏi đàn ông có thể sử dụng được không ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi mình cho con bú có uống được ko? Vì mình sợ nó ảnh hưởng đến sữa mẹ bé bú ko đc
    • 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hóng cm mình cũng đang băn khoăn vê thuốc này.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình cũng hóng, hàng việt nam không biết chất lượng ra sao
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hnay ngày đầu tiên mình uống trà giảm cân đinh hương. M đc c đại lí bán cho 5 gói đen, 5 gói đỏ và 10 gói xanh. Uống trong 20 ngày. Sẽ cập nhật chi tiêt cho ce xem
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới uống đc 3 gói đen. Ngày đầu m uống 1 gói trc khi ăn do chưa quen thuốc m bị nôn ra hết. Hsau c đại lí hướng dẫn uống nửa gói sau khi ăn no. Từ hôm t7 tuần trc đến giờ mỗi ngày m uống nửa gói sau ăn. Hnay cân đã thấy giảm đc 2kg r (( mừng rơi nc mắt.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuongvu92 Xem bài viết
    Hnay ngày đầu tiên mình uống trà giảm cân đinh hương. M đc c đại lí bán cho 5 gói đen, 5 gói đỏ và 10 gói xanh. Uống trong 20 ngày. Sẽ cập nhật chi tiêt cho ce xem
    Mình muốn giảm 3kg - 5kg cũng được uống như bạn mới uống được hơn chục ngày mà đã thấy thon gon lắm rồi. Để uống hết liệu trình rồi cho các mẹ xem ảnh nhé. Ngày trước không tin hàng việt nam cho lắm bây giờ dùng thấy nghĩ khác rồi các mẹ ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nó ơi dùng trà giảm cân Đinh Hương có tăng cân lại không? Mình dùng một số loại rồi nhưng đâu lại vào đấy chán lắm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sinh con sau bao nhiêu tháng thì dùng được các mẹ? Thấy sản phẩm nhiều người dùng hóng quá mà mới sinh ko biết bjo dùng được ạ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hlan1674 Xem bài viết
    Mình cũng mới đặt mua hàng được tư vấn 10 đen, 10 đỏ, 10 xanh dương, uống hôm nay được 5 hôm rồi thấy bắt đầu giảm cân mà ko thấy thèm ăn nhiều như trước nữa. Mong đến lúc giảm được cân về lại hình dáng ban đầu quá
    Mẹ hlan1674 ơi. mình sinh đc 6 tháng dùng được không bạn nhỉ? Mà uống có hiện tượng gì ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 61 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Rất nhiều người dùng trà giảm cân Đinh Hương thành công lắm các mẹ à. Người có cơ địa khó giảm vẫn giảm được 2-3kg ấy. Mẹ nào cần giảm cân mình tư vấn cho nhé. Mail của mình nhé phuong.ng254@gmail.com
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ muốn dùng trà giảm cân qua fb e tư vấn cho nhé.trà giảm cân đinh hương là thực phẩm chứ năng ko có tác dụng phụ nhưng lại rất hiệu quả.các mẹ qua fb e tham khảo nhé hoặc alo e nhé 0969434378 www.facebook.com/SuaOngChuaHp
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ hlan1674 nhé mình cũng mới mua trà ở địa chỉ mẹ hlan cho uống được 3 hôm rồi tự nhiên bây giờ thấy không thèm ăn như trước nữa đang đợi kết quả nè
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ nào uống rồi cho hỏi mh hỏi chút trà có dễ uống không mh sợ mấy kiểu trà uống mà cứ lợ lợ kiểu gì sợ lắm để mình cũng dùng thử xem sao đang nặng nề quá mà mùa hè đến nơi rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cho hỏi chị uống trà đinh hương hiệu quả thế nào rồi, chia sẻ cho chị em mừng với ạ. Em cũng dang hóng.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có mua 1 liệu trình 2tr1 gồm 3 họo bên Đinh Hương. Dùng gần hết hộp 1
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4