TIN TÀI TRỢ.

mẹ nào biết sữa nào của Úc ngoài S26, sữa mát uống không bị bón nha không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có người nhà bên Úc nên gửi sua S26 về cho con mình uống, nhưng thằng cu nhà mình uống S26 bị bón quá, có mẹ nào biết sữa nào của Úc mà mát uống không bị bón không chỉ mình với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 733 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

tớ nghe nói có Karicare Gold cậu à. Con tớ uống rồi, k bón, nhưng nó sợ sữa úc, tanh mà. cháu chỉ kết sữa Pháp
    qcMYp7

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN
    • 5,194 Bài viết

• 1,917 Được cảm ơn

Có Kari chị ạ. Thử cho con uống xem có cải thiện tình hình ko nhé:Battin ey:
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị thử cho bé uống sữa Nan pro xem sao..con nhà em uống sữa này thấy mát và chẳng bị táo bón gì cả chị ạ!
    • 607 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mẹ cho bé uống sữa dê xem.Úc cũng có 1 hãng sữa dê thơm và mát lắm
    QeNHp7
    • 151 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Bé nhà mình uống sữa Meiji của nhật thấy rất tốt
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trẻ con mà hợp sữa thì dễ nhận thấy lắm. Trước hết là bé hào hứng với việc uống sữa chứ không phải ép uống. Thứ hai là tiêu hóa tốt, con đi vệ sinh đều, ngoài ra việc lên cân thì cũng không thể biểu hiện rõ trong ngày một ngày hai nhưng quả thực trẻ con như quả bóng ý. Chỉ cần con ăn được vài bữa thôi là bế đã thấy đầm đầm tay rồi nha tongue. Nhưng mà sữa mát uống không bị bón, sữa cho trẻ sơ sinh bị táo bón hập khẩu từ Nhât mẹ có thể thử nhé
    https://www.webtretho.com/forum/f319...-biet-2847266/