Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

em bé ngủ nhiều có sao ko các mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình được 3 tháng, ngủ 1 ngày gần 17, 18h. Dậy bú xong là ngủ lại, như vậy có sao ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 87 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bé ngủ càng nhiều thì càng tốt chứ bạn. Bé nhà mình ngày xưa có khi ngủ 6 tiếng chằng dậy ăn, cả nhà tưởng con đói ngủ luôn :Thinking:. Càng lớn nó càng ngủ ít đi, có khi mong nó ngủ nó lại chẳng ngủ cho :Laughing:
    baobinh
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,423 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danquynh rubytran Xem bài viết
    bé nhà mình được 3 tháng, ngủ 1 ngày gần 17, 18h. Dậy bú xong là ngủ lại, như vậy có sao ko?
    bé ngủ vậy tốt chứ sao, bạn không nghe trẻ con lớn lên trong giấc ngủ à:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,018 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

BỜM nhà em cũng ngủ nhiều lắm ah:Smiling:
    • 358 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Hic mình thì đang mong cho bé con nhà mình ngủ nhiều như con bạn mà không biết phải làm sao đây.:Sad::Sad::Sad::Thinking::Thinking::Thinking :
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mà bé nhà mình ko hiểu sao 3 tháng rồi mà ngủ cả ngày cả đêm trừ khi dậy bú thôi, mấy hôm nay toàn ngủ từ 12h đêm, đến 7h sáng dậy bú, rồi ngủ tiếp đến 11, 12h. Bú xong chới 1 lúc đến 2,3h bú lại thì ngủ lại đến 6,7h. Rồi bú , tắm chới 1 chút lại đi ngủ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • 337 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Kệ bé bạn ạ. Bé lớn khi ngủ mà. Nhóc nhà mình mà ngủ với bố mẹ thì thôi rồi, bố mẹ ngủ nướng đến 10h thì con cũng ngủ đến 10h luôn, gọi dậy thì mới dậy í.