TIN TÀI TRỢ.

Đang cho con bú có được dùng kem dưỡng ẩm không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các me co kinh nghiệm chỉ cho em với.
    Da em khô, muốn dung kem dưỡng ẩm bôi mặt, nhưng không biết có ảnh hưởng gì đến sữa mẹ không?:Sick:
    Trangepu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,370 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Không ảnh hưởng gì đến sữa mẹ hết đâu em ạ, cứ dùng loại em vẫn thường hay dùng là được.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 92 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Sau khi sinh xong da mặt em bị khô, ráp, màu hơi đo đỏ ở gò má, ở cằm thì bị ngứa và nổi mụn. Làm thế nào để chăm sóc da mặt sau khi sinh ạ. Các mẹ cho em lời khuyên với. Em không bôi nghệ vì mặt cứ vàng khè, sợ lắm:Laughing:.
    You can win :cool: if you want
    • 122 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ôi sao bạn không bôi nghệ, vàng nhưng dùng nước ấm rửa lại hoặc xông hơi sẽ hết, hồi đó mình bôi gần cả tháng nên giờ mặt mũi oki. lucky sinh bé lâu chưa, nếu còn ở nhà thì nên dùng nghệ vì đang cho bé bú không nên dùng kem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,825 Bài viết

• 5,093 Được cảm ơn

Ui chit rùi, em toàn bôi kem (mấy hôm lạnh này da lại xấu kinh), bôi nghệ thì lười và kích rích ko có thời gian vì nhà mỗi 2 mẹ con :Sad:
    Vì một cuộc sống không có osin...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 733 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mua kem của Dexeryl, cả mẹ cả con bôi k sao. Tớ bôi hết khô luôn, k mụn gì hết. Kem đó là của baby mà, nhưng mình dùng luôn. hơn nghìn lần vichy
    qcMYp7

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN