TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng máy hút sữa medela swing cho em nhờ tý..!

• 5 Lượt chia sẻ
  • 69.7K Lượt đọc
  • 109 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 147 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bực mình quá các mẹ ạ, mình mua máy hút sữa medela swing ở kidplaza, giờ mình làm mất cái phễu silicon, gọi lên kid thì kid bảo gọi lên DHL (là công ty phân phối medela) nhưng họ yêu cần cái số bảo hành thì họ mới bán sản phẩm, không bán phụ kiện cho những máy không có số bảo hành. Khổ một lỗi là mình mất cái phiếu bảo hành, tem ở dưới thì hôm vệ sinh máy cũng đi luôn theo, thế là giờ toi luôn, cái kiểu làm ăn tắc trách, cậy độc quyền, làm giờ mình không thể nào mua được cái phễu đây.
    Mình đăng bài này lên để nhờ các mẹ nào mà có máy hút sữa medela swing, cho mình xin cái số bảo hành của công ty DHL, các mẹ chỉ viêc post cái số đấy cho mình lên là đươc thôi, không giờ mình không biết mua cái phễu đấy ở đâu.
    Cũng lưu ý các mẹ là nếu có mua máy của medela thì nên cẩn thận với cái phiếu bảo hành vì mất không nhưng không được bảo hành mà còn không mua được phụ kiện thay thế, oái oăm thế cơ đấy. Thiết nghĩ người tiêu dùng chúng ta sao mà bị bắt chẹt thế, mình dám khẳng đinh với các mẹ là đến cửa hàng bán hàng cũng không hề tư vấn về việc phải giữ phiếu bảo hành không thì sẽ không mua được phụ kiện, (thế mà mẹ nào dùng máy hết thời gian bảo hành thì mình vứt cái phiểu đi, thì sẽ không mua được phụ kiện cho máy nữa.
    Các mẹ vào đây cho ý kiến để bảo vệ quyên lợi cho người mua hàng nhé, mình cũng vừa gọi lên DHL chém gió, quát mắng lung tùng phèng lên, cho đỡ ức chế.
    Thank các mẹ đã vào topic này..! thank thật nhiều nếu có mẹ nào tốt bụng cho mình xin cái số bảo hành, không mấy hôm nay không hút được sữa khổ lắm các mẹ ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 818 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nó nhắc hix van lá của e đang bị rách đây. k có mã phiếu k đc mua thì e toi. up phụ mẹ nó chứ e đâng bên nội k cầm mhs sang hixhihi

MTMzNTI1NDAyNw
    • 147 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

khi nào mẹ nó về nhà thì cho mình xin cái mã bảo hành nhé, khổ chạy đôn chạy đáo xin cái số bảo hành đến là mệt. thank mẹ đã up phụ
    • 818 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

e pm riêng cho mẹ nó cái mã số r đấy :")

MTMzNTI1NDAyNw
    • 477 Bài viết

• 718 Được cảm ơn

k biết mẹ nó có đc mã BH chưa? nếu chưa pm cho M m đọc cho vì M mua một máy swing tháng trước nhưng chưa dùng vì cuối tháng mình mới sinh e bé, đúng như bạn nói do cty DHL độc quyền bán máy vắt sữa medela,mình nghĩ cũng nên thông cảm họ làm thế vì tránh tình trạng hàng giả...,hàng k chính hãng,nếu đã mua của họ thì khâu chăm sóc KH họ cẩn thận lắm,M chưa dùng nhưng lúc mua chị bán hàng ở DHL cũng cho sdt và dặn có bất kỳ thắc mắc gì thì gọi chị ấy sẽ tư vấn,cần mua gì cũng gọi chị ấy sẽ mang tới tận nhà cho
    Con yêu ơi, cám ơn con vì đã về với mẹ, con là niềm hạnh phúc của bố mẹ!!!
    Zm4qp8

fsCurxnfsCup8
    NB 3,1kg, 1M 4.2kg ,2M 5,7kg,3M 6,8kg,4M:8kg
    10/05:Con yêu 37w,BPD:92mm,FL:72,nặng 2800gr+- 200gr
    26/04: Moon yêu 35w nặng 2400gr
    05/04/12: Công chúa của mẹ 32w,nặng 1946g
    08/02:Moon 24w nặng 707gr
    24/11: Thai 13w, tim thai 160/p.Bsy bảo "công chúa"
    05/10: Siêu âm thai mới vào tử cung, túi ối:11mm thai 4w2d
    22/09: Thử que lên 2v
    25/08:KCC
    • 147 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thank mẹ nhiều lắm, nhờ có mẹ "phamthanhthuy87" cho mình mã nên mới mua được rồi mẹ ạ. Mẹ lưu ý đừng làm mất phụ kiện giống mình nhé, mua lại đắt lắm đấy, mà chẳng rõ nguồn gốc xuất sứ của hàng hóa, mình mua cái phễu đấy chẳng thấy có hóa đơn chứng từ hay hộp xiểng gì cả, đưa mỗi cái phễu không, mình cũng đang nghi ngờ về chất lượng của sản phẩm. Lúc mua máy mới thì nằm trong hộp còn không sợ giờ mua phụ kiện cứ thấy ghê ghê...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hix mình cũng bị hỏng cái phễu silicon như các mẹ, gọi lên DHL cũng bị yêu cầu phải có số bảo hành
    Mẹ huongpm2411 với phamthanhthuy87 có thể cho mình mượn số bảo hành được không?
    Cám ơn 2 mẹ nhiều, mong nhận được tin nhắn của các mẹ
    P/S: dạo này em bé chẳng chịu ăn vì không hút được sữa
    • 334 Bài viết

• 1,206 Được cảm ơn

Ở trên mạng thấy có mẹ này bán bộ phụ kiện cho máy hút sữa medela 400k/bộ này, các mẹ hỏi thử xem vì mình chỉ đọc thấy thế thôi chứ chưa mua bao giờ http://mayhutsua.tk/
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi cái máy hút sữa Medela đó dùng có được không?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 211 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Máy medela xài rất thích các mẹ ah, ko đau. Mẹ nào chưa yên tâm trước khi bỏ 1 số tiền lớn ra mua thì thuê dùng thử, các mẹ alo 0918 555 636 hoặc vào trang chothuemayhutsua.com nhé. Mình tên Bích - ở quận 10 SG.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bên DHL làm vậy để hạn chế hàng giả, hàng không chính hãng các mẹ nó ah! Ở bên trong máy công ty đã dán một cái tem ghi số máy rồi, nên trường hợp không còn phiếu bảo hành cũng không sao các mẹ nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nào có số bảo hành cho e xin 1 cái, e mượn được 1 máy Medela Swing mấy hôm đầu hút tốt, sau hút rất lỏng (e đoán do đầu chụp silicon hỏng). E cũng muốn mua thay, mẹ nào có số BH cho e xin nhé. PM giúp e
    eNortjKzUjI0NzK1NFeyBlwwFaoC3A,,90

Bu* NB: 3,4kg - 1M: 4,8kg - 2M: 6,2kg - 6M: 9kg - 7M: 9kg8
    • 201 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em mua máy medela swing cách đây 3 năm rồi, bi giờ sắp có bé thứ 2 nên cũng muốn mua lại bộ phụ kiện ( phễu, cổ, van, màn hút, dây hút,...) máy vẫn còn mã số bảo hành, nhưng thời hạn bảo hành thì chắc đã hết. Không biết có mua phụ kiện được không các mẹ? Giá 1 bộ phụ kiện đầy đủ là bao nhiêu? Em ở TPHCM thì gọi theo số nảo để đặt mua vậy? Nhờ các chị tư vấn giúp.
    QA93p7
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung dag du dinh mua 1 cai, be minh dc 2,5m rui, nhug bu moi mot ben vu trai, nen minh du dinh mua de hut ben vu phai, dag phan van ko biet nen chon loai mini hay swing cua medela, ai co kinh nghiem cho minh loi khuyen nhe, thanks
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình sinh bé đầu tháng 5/2012. vì ít sữa nên minh mua may hut sua swing medela nhằm cải thiện tình hình. ban đầu thì rất chăm sử dụng nhưng hơn tháng nay mình lại rất lười ko sờ đến nó. hôm qua ox bảo ko dug nua thi thanh lý đi, keo de day lau ko dug --> hong thì phí. mình nghĩ cũng đúng
    i. bây giờ nghi lai thay biet the ko nen mua. có mẹ nào có nhu cầu mua, mình thanh lý lại cho. giá 3.000.000 vnđ ( giá mua ban đầu là hơn 4.100.000 vnđ, mình mua ở siệu thị bibomart ngoài hà nội. vẫn đầy đủ linh kiện và giấy bảo hành. mình ở Đan Phượng-hà nội. Mẹ nào có nhu cầu alo cho mình theo số: 0975 229 665 - mình tên:Hải
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 517 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có cần đi kiểm tra áp lực máy ko nhỉ vì mình muốn kiểm tra đàng hoàng trước khi tly máy hút medela swing (hết hạn 23/06/2012)... Haizz bận hai đứa nên lu bu chả biết đi có nhanh ko
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me-kubi Xem bài viết
    Bên DHL làm vậy để hạn chế hàng giả, hàng không chính hãng các mẹ nó ah! Ở bên trong máy công ty đã dán một cái tem ghi số máy rồi, nên trường hợp không còn phiếu bảo hành cũng không sao các mẹ nhé!
    Bạn ơi, bạn có thể cho mình báo giá máy swing medela đa qua sử dụng và chưa sử dụng La bao nhiêu được ko. Mình đang cần mua, có vì Pm hoặc gọi điện cho mình số 0979987717
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở SG ... Mình muốn thanh lý lại máy hút sữa medela swing ... Mình sinh bé hôm 14/7 ... Máy còn bảo hành... Mới 98% ... tại mình mua định sử dụng mà mình ít sữa quá nên mua về sử dụng có 2 lần là đem cất luôn... Mình mua 2.350.000 ... Giờ mình để lại giá 2.000.000 nha... Bạn nào có nhu cầu phone mình nha.. Mình tên Thanh 0908300567 ...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi o0obeyeuo0o Xem bài viết
    Mình ở SG ... Mình muốn thanh lý lại máy hút sữa medela swing ... Mình sinh bé hôm 14/7 ... Máy còn bảo hành... Mới 98% ... tại mình mua định sử dụng mà mình ít sữa quá nên mua về sử dụng có 2 lần là đem cất luôn... Mình mua 2.350.000 ... Giờ mình để lại giá 2.000.000 nha... Bạn nào có nhu cầu phone mình nha.. Mình tên Thanh 0908300567 ...
    Máy của bạn là máy hút sữa mini rồi, không phải swing! Thanh lý giá đó thì hơi cao đó mẹ nó ah!
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me-kubi Xem bài viết
    Máy của bạn là máy hút sữa mini rồi, không phải swing! Thanh lý giá đó thì hơi cao đó mẹ nó ah!
    Zị hả ... Mình ko rành lắm.. Chắc mình nhầm... Thanh lý hơi cao hả ??? Zị bạn muốn mua giá nhiu ah ??
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6