Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào biết địa chỉ mua quần áo cho các mẹ mới sinh bụng to không? cấp cứu với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.17K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 54 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình mới sinh được 2 tháng sắp phải đi làm nhưng vòng 2 rất to , không biết các mẹ đi trước có địa chỉ mua quần áo, váy may sẵn ở đâu đẹp không xin chỉ giáo cho tớ với. Xin cám ơn trước nhìu nhìu nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 273 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Mình hay mua đồ ở Huệ Anh - Trần Quốc Toản, JoJoMax ở Bà Triệu hoặc phố Huế (Hà Nội nhé, bạn ở đâu?). Sau sinh thì mẹ nào bụng cũng to cả, ko có hàng nào dành riêng cho các mẹ sau sinh đâu. Bạn cứ mua áo váy dáng rộng 1 chút, đừng bó sát thì sẽ ko lộ bụng.
    LK7vmi03p7
    qt2Hq2lqt2Hp7
    EhMBp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng mới sinh, béo ú, hơn 70kg cơ. Mình đọc mạng được biết cửa hàng Slook 233A Phố Huế có bán đồ giành riêng cho các mẹ béo mới sinh. Mình đến đấy cũng mua được một số. Bạn đến đấy thử xem sao. À, mình thấy những mẹ béo như mình mặc váy duyên dáng hơn đấy, vì dễ che được khuyết điểm hơn là mặc quần áo. Ngoài mua ở địa chỉ trên, mình cũng đi may nữa. Thấy cũng ổn.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,791 Bài viết

• 6,035 Được cảm ơn

hihi, mặc đồ bầu đó. SInh xong tớ toàn đầm bầu đi làm, ai cũng tưởng bầu tiếp, hehe.
    • 2,296 Bài viết

• 5,541 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuati Xem bài viết
    hihi, mặc đồ bầu đó. SInh xong tớ toàn đầm bầu đi làm, ai cũng tưởng bầu tiếp, hehe.
    Hic... chắc bắt chước mẹ này quá. Bảo đảm giờ mà mặc đầm bầu thì nom mình cũng được dáng lắm ạ - mọi người cũng sẽ tưởng mình bầu 6 tháng cho xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 257 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Tớ thì mang bầu mùa hè, sinh vào tháng 11 này, nên sau khi sinh sẽ mặc đồ mùa đông.
    Cũng chưa nghĩ ra sẽ sắm sửa thế nào với cái thân hình này đây
    eNortjK1UrK0MLAwULIGXDAS2AKl16
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 135 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hic, tớ đang tính đi mua đồ từ bây giờ, lúc đi làm tầm tháng 4 là nóng rồi. Mà bây giờ lại đang giảm giá nhiều. hii, nhưng không biết phải chọn size nào
    eNortjKzUjI0sDQwMlCyBlwwFVkCyQ,,23
    • 165 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menghecon_2009 Xem bài viết
    Mình hay mua đồ ở Huệ Anh - Trần Quốc Toản, JoJoMax ở Bà Triệu hoặc phố Huế (Hà Nội nhé, bạn ở đâu?). Sau sinh thì mẹ nào bụng cũng to cả, ko có hàng nào dành riêng cho các mẹ sau sinh đâu. Bạn cứ mua áo váy dáng rộng 1 chút, đừng bó sát thì sẽ ko lộ bụng.
    Mẹ nó ơi mẹ nó may đồ ở đâu thế, cho mình xin địa chỉ với nhé. Thanks much.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,862 Bài viết

• 9,239 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    he he, nếu là đồ lót thì Pm mình nhé. đồ đi làm thì mình thấy nhiều lắm, mặc những cái đồ quần legging, áo rộng rộng có khi lại mốt nữa chứ.
    ký cọt giề
    • 41 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Em hay mua đồ của một chị bên LCM ,các mẹ cứ vào google searck từ quần áo bigsize là ra ngay mà ,nich chị ý là Sonic 0986083280 chị ý ở mỹ đình .
    Nếu cuộc đời có nước mắt và nụ cười
    Mẹ xin nhận về mình nước mắt ,để cuộc đời con sẽ chỉ có nụ cười
    • 58 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

huhum e cũng thế nè, từ 48kg lên 63kg rồi, mà mới 31w, may mà 1 tháng nay chuyển qua uống enfa mama k tăng cân nào, chứ hồi uống similac mom tăng cân giã man ấy. E sinh vào đầu t2, nên sau thời gian ở cữ cũng ấm ấm trời lên rồi, nên e chỉ mua thêm 1 cái áo mangto size L, may mắn mua đc 1 chiếc thanh lí của 1 c trên nầy, rất mới đẹp và rẻ, chỉ 150k, mua thêm mấy cái váy dáng hơi giống váy bầu nhưng là kiểu xì tin, hihi. E biết 1 chị may váy rất ổn, e từng may ở đấy rồi, các c cứ việc chọn mẫu rồi mang tới c ấy tư vấn rồi may cho, nhanh lắm chỉ 2-3 ngày là xong thôi, nhà c ấy ở số 23 hoa bằng - yên hòa ạ!
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người qua TDshop (địa cỉ: 141 Đại La- Hai Bà Trưng- Hà Nội) ở đó có nhiều đồ dành cho người mập. Bên đó nhiều hàng đẹp và độc mà giá cả rất rẻ. Ví dụ giá áo len khoảng trên dưới 100K. Ngoài ra cửa hàng còn hay có chương trình giảm giá nên rất đông khách.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/phamkieumyk...=3&pnref=story
    Các chị vào link này xem thử mấy mẫu form rộng có vừa ý mấy chị không nha.
    hàng mới em cập nhật liên tục mỗi ngày ạ. sỉ lẻ toàn quốc luôn.