TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ đã từng đẻ mổ..vào giúp em với..huhu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.61K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 436 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Các mẹ ơi.em mổ đc 6w rồi.. Hôm qua vc e quan hệ..vì bs bảo hết sản dịch thì quan hệ đc..hx..mà chồng e đã phải nhịntrong suốt những tháng e mang bầu rồil..lâu quá nên e thương chồng xxx sớm 1 chút..nhưng tới hôm ay e lại tháy mìn ra máu..oa oa..thé là e bị làm sao hở các mẹ...có mẹ nào quan hệ sau sinh mà bị ra máu như e ko?e muốn đi khám quá..nhưng ko có ai bế con cho nmaf đi..các ẹ giúp e vs
    MTM1NTM4NDk5NQ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 531 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Sao em liều thế, trên lý thuyết thì phụ nữ sau sinh nếu đẻ thường thì 6-8 tuần sẽ hồi phục còn đẻ mổ thì từ 8-10 tuần nhưng thực tế thì lại khác, có những người phải mất từ 3-6 tháng mới hồi phục hoàn toàn, chị sinh mổ 2 lần và cả 2 lần đều kiêng kem chuyện đó thật kỹ bởi mình phải tự bảo vệ sức khỏe của mình thôi em ạ, em ra máu có thể do sản dịch chưa hết thôi ( nếu ra ít và có màu nâu còn ra nhiều thì nên khám bs phụ khoa nhé ko chủ quan được đâu)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 561 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc sản dịch của bạn chưa hết thôi, chứ mình sinh 2 lần trước 1 lần đẻ thường và 1 lần đẻ mổ đều 6 tuần sau là xxx bình thường mà bạn.
    Untitled-3copy-1
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 671 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Chị liều thế, em thì chả có kinh nghiệm mấy nhưng kiêng luôn 6 tháng sau khi sinh í ạ vì sợ vết mổ chưa lành. Nếu chị chảy máu ít thì chắc là không sao đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 71 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Nình cũng 6w chiến lun. Mình nghĩ sản dịch bạn chưa hêt thôi. Đợt 1 ,2 w k hêt thì bạn nên đi khám
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 71 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mà sao bạn phải mổ vậy. Mình thai ngược nên mới mổ
    • 436 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Các mẹ àh.,hịi em bị rồi..bị kinh nguyệt ý ah.,thế mà em sợ xanh mặt,,sao mà em lại có sóm thế chứ nị..em mổ vì thai to và ko có cơn co...hôm nay em đã sạch sẽ rồi ah.
    MTM1NTM4NDk5NQ