TIN TÀI TRỢ.

Bạn nên mua hay thuê 1 máy hút sữa cá nhân

• 1 Lượt chia sẻ
  • 14.3K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

MUA:
    1. Chi phí từ 4tr đến 10 triệu với dòng máy hút 1 bên hoặc 2 bên có chức năng massage
    2. - Khi bảo hành, bảo dưỡng máy bạn phải mang máy đến bộ phận bảo hành của công ty ở Hà Nội hoặc HCM để bảo hành, bảo dưỡng
    3. - Không có máy trong 1 hoặc 1 vài ngày sửa chữa hoặc bảo dưỡng máy
    -> Công ty không làm việc các ngày lễ tết, chủ nhật
    4. - Công ty chỉ cung cấp phụ kiện thay thế khi bạn mua máy hút sữa của công ty phân phối
    5. - Khi đã đầu tư mua máy, bạn khó có thể thay đổi khi muốn mua 1 chiếc máy hút sữa khác
    6. - Rất tốn kém khi bạn muốn mua hoặc đổi 1 chiếc
    7. - Nhân viên bán hàng không có kinh nghiệm, hoặc Không đủ kiến thức tư vấn tốt cho bạn
    8. Bạn sẽ gặp rủi ro khi máy hỏng mà hết bảo hành.

THUÊ:
    1. Chi phí: Đặt cọc từ 2tr5 đến 7triệu
    Giá thuê: 2tr đến 4tr/ 1 năm
    ( Tiết kiệm từ 2-6 triệu đồng/ năm)
    2. Có người hỗ trợ và đổi máy cho bạn khi máy hỏng hóc hoặc gặp sự cố
    3. Có máy khác để đổi cho bạn, phục vụ bạn tất cả các ngày, kể cả ngoài giờ hành chính hoặc ngày cuối tuần hoặc ngày lễ Tết.
    4. Cung cấp phụ kiện thay thế cho mọi khách hàng sử dụng máy hút sữa khi cần
    5. Sẵn sàng đổi cho bạn 1 chiếc máy hút sữa phù hợp với hoàn cảnh, điều kiện và cá nhân của bạn
    6. Không tốn kém gì khi bạn muốn đổi 1 dòng máy hút sữa khác.
    7. Nhân viên có đủ kiến thức và kinh nghiệm thực tế để tư vấn cho bạn vì chúng tôi có chuyên môn và tâm huyết về: Máy hút sữa.
    8. Bạn luôn được đổi máy hút sữa mới và tốt hơn trong suốt thời gian thuê máy ( Đặc biệt các hợp đồng dài hạn)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,593 Bài viết

• 1,674 Được cảm ơn

Mua vẫn hay hơn, hàng thanh lí cũng rẻ mà chỉ qua 1 đời chủ, mình đã bán cái Avent bây giờ lại muốn vắt lại nên mua Unimom, rẻ òm mà đc sở hữu luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tùy điều kiện từng nhà phải không các mẹ, máy hút sữa nếu mua được dùng cho riêng mình vẫn là tốt nhất
    • 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bên mình là đại lý Medela, Spectra, mẹ nào có nhu cầu ới nha
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 97 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

C oi sap toi con 3 thang e phao di lam,hien e dang su dung Mini electric,e muon kich sua de con du ăn khi me k o nha thi may cua e co the kich sua duoc k a?E k muon tich lau vi so anh huong chat luong ma muon hut sua ngay nao con an ngay ngay day thi lieu co kha thi k a?
    • 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Khai trương Chi nhánh Bán và cho thuê máy hút sữa tại HCM T5/2013
    Titi shop - cửa hàng bán và cho thuê máy hút sữa Medela chuyên nghiệp tại Hà Nội.
    Để phục vụ nhu cầu mua và thuê máy hút sữa Medela của khách hàng tại Hồ Chí Minh tốt hơn, ngày 6/5 Titi Shop mở chi nhánh tại Hồ Chí Minh. Địa chỉ tại: 86/56/29 Phổ Quang, Quận Tân Bình Hồ Chí Minh.
    Đây là địa điểm thuận tiện, có chỗ để xe oto và xe máy.
    Nhân dịp khai trương, Shop có nhiều ưu đãi cho các mẹ khi mua và thuê máy tại chi nhánh HCM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

máy hút sữa công cụ hỗ trợ nuôi con bằng sữa mẹ hiệu quả nhất
    • 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dịch vụ vệ sinh, làm sạch và tiệt trùng máy hút sữa - Duy nhất có ở hệ thông các Titi shop trên toàn quốc

• 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con mình lớn rồi giờ mình muốn thanh lý máy hút sữa 2 bên Medela của Thụy Sĩ, quá nổi tiếng về chất lượng nên mình ko cần giới thiệu nhiều, tấn suất sử dụng máy trên đầu ngón tay vì mua đã lâu nhưng mình hầu như rất ít sử dụng vì được tặng loại xịn hơn. Máy chạy rất tốt, chỉ có bình sữa là mình dùng nhiều chứa sữa cho con nên nhìn hơi xỉn tí, máy hút mạnh, hút 2 bên cùng lúc tiết kiệm rất rất nhiều thời gian cho các mẹ so với việc phải hút từng bên 1. Máy mới các shop đang bán hơn 4triệu thì phải, giá mình TL 2.5triệu các mẹ nhé. Hình em nó vừa mới chụp đây:
    56484566.hutsua
    Mẹ nào co nhu cầu YM cho mình: mebongsoc nhé
    • 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

MUA:
    1. Chi phí từ 4tr đến 10 triệu với dòng máy hút 1 bên hoặc 2 bên có chức năng massage
    2. - Khi bảo hành, bảo dưỡng máy bạn phải mang máy đến bộ phận bảo hành của công ty ở Hà Nội hoặc HCM để bảo hành, bảo dưỡng
    4. - Công ty chỉ cung cấp phụ kiện thay thế khi bạn mua máy hút sữa của công ty phân phối
    5. - Khi đã đầu tư mua máy, bạn khó có thể thay đổi khi muốn mua 1 chiếc máy hút sữa khác
    7. - Nhân viên bán hàng không có kinh nghiệm, hoặc Không đủ kiến thức tư vấn tốt cho bạn

THUÊ:
    3. Có máy khác để đổi cho bạn, phục vụ bạn tất cả các ngày, kể cả ngoài giờ hành chính hoặc ngày cuối tuần hoặc ngày lễ Tết.
    5. Sẵn sàng đổi cho bạn 1 chiếc máy hút sữa phù hợp với hoàn cảnh, điều kiện và cá nhân của bạn
    7. Nhân viên có đủ kiến thức và kinh nghiệm thực tế để tư vấn cho bạn vì chúng tôi có chuyên môn và tâm huyết về: Máy hút sữa.
    8. Bạn luôn được đổi máy hút sữa mới và tốt hơn trong suốt thời gian thuê máy ( Đặc biệt các hợp đồng dài hạn)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 156 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minh_dang_nguyen Xem bài viết
    MUA:

THUÊ:
    Thuê máy cũng có nhiều ưu điểm, nhưng em sợ máy không phải của mình mà đi thuê, không biết có vệ sinh không, cho con bú nên cũng ngại nhất khoản nè
    • 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,755 Bài viết

• 688 Được cảm ơn

nếu vậy em cũng thuê cho rẻ chị nhỉ. hỏng hóc gì còn biết sửa chứ
    Mamacare làm đẹp sau sinh uy tín hàng đầu Việt Nam
    Giảm cân sau sinh, giảm mỡ bụng sau sinh với 100% nguyên liệu tự nhiên
    • 433 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

www.dodepchobe.com
    Các mẹ so sánh lợi ích mua và thuê máy hút sữa nhé
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ngày sinh thèng cu tí đầu nhà em, e cũng bị tắc sữa, xã e chạy đi mua ngay cho vk 1 con máy về dùng. 1 mình sở hữu 1 máy, ko chung đụng với ai nên cũng yên tâm khâu vệ sinh, mà cũng chuẩn bị sang tập 2 rùi, máy xã mua vẫn chạy tốt ah
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipxinh701 Xem bài viết
    ngày sinh thèng cu tí đầu nhà em, e cũng bị tắc sữa, xã e chạy đi mua ngay cho vk 1 con máy về dùng. 1 mình sở hữu 1 máy, ko chung đụng với ai nên cũng yên tâm khâu vệ sinh, mà cũng chuẩn bị sang tập 2 rùi, máy xã mua vẫn chạy tốt ah
    chị xài máy hiệu gì vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 699 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật ra nếu bạn nào có bé đầu thì nên đầu tư luôn máy hút sữa vì là của riêng mình, dùng cho cả 2 bé, như vậy cũng bằng giá thuê, lại đảm bảo vệ sinh (vì thuê đã qua rất nhiều mẹ) mà có hỏng hóc gì nữa thì cũng ko bị đền xiền. Có đk xài luôn máy xịn để được bảo hành tốt
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cách tốt nhất là mẹ nên mua riêng cho mình 1 máy hút sữa chúng có thể cho mẹ sử dụng lại lần sau cho bé.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2