TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm của các mẹ đã dùng GIƯỜNG-CŨI cho bé

• 4 Lượt chia sẻ
  • 112K Lượt đọc
  • 94 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2SR
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DuongBerry Xem bài viết
    Theo em có nên mua 2 bộ ko hay mua 1 bộ rồi đặt may một bộ loại chất liệu khác ?

Nếu ở miền Nam mà muốn sử dụng quây cũi thì em nghĩ nên mua mọt bộ thôi chị. Nhưng ra bọc nệm thì phải dùng cả 3-4 cái. Con em hay bị viêm họng, mỗi lần ho là ói cả ra cũi nên phải thay và giặt liên tục à. Nếu ở SG thì chị có thể đặt may hoặc mua ra bán sẳn ở cửa hàng mẹ và bé trên đường Hoa Sữa, PN vì ở đó họ bán giường cũi trẻ em nên có bán sẳn luôn mấy cái phụ kiện như mùng treo cũi, chăn ra, nệm luôn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị oi. Em cung sáp sanh be. Chi cho em hoi mua noi nay o dau ? Có rung lạc hay che mùng gi dc khong chị ? Cho em xin sdt hay cho mua hang nha .em cam on.
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Meimei 17693.
    Chi oi. Em cung sap
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có em bé 5th tuổi..Em đang muốn mua cũi và ghế tập ăn..Mẹ nào thanh lý cũi, ghế tập ăn thì giúp Em với..mua mới nhiều tiền quá ko đủ khả năng. Em ở Hà Nội. SDT 0912419333
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi có mẹ nào cần thanh lý nôi cũi,xe đẫy vv...mà bé không dùng nữa không ạ.. Em sắp sinh em bé nên cần mua lại.. Mẹ nào có thanh lý lại giá hạt dẻ cho em.. Em cám ơn nhiều.. Em ở quân 6, tphcm..
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có màn ko ban
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có màn ko ban?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cần thanh lý cũi gỗ thật xanh trắng mua ở shop trẻ thơ, mình mua hồi con mình mới sinh là 1tr350 nhưng con gần 2t ko hợp tác nên tl vì nhà chật wa. Mình tặng thêm đệm + đồ chơi treo đầu giường mua cũng (300k). Còn địu Nhật, ghế ăn Mỹ và một số đồ khác chưa chụp ảnh đc, bạn nào muốn mua nhắn qua viber zalo mình chụp sau. Các bạn lh số 09 bốn tám 60 một một tám không nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cần thanh lý cũi gỗ thật xanh trắng mua ở shop trẻ thơ, mình mua hồi con mình mới sinh là 1tr350 nhưng con gần 2t ko hợp tác nên tl vì nhà chật wa. Mình tặng thêm đệm + đồ chơi treo đầu giường (300k). Còn địu Nhật, ghế ăn Mỹ và một số đồ khác chưa chụp ảnh đc, bạn nào muốn mua nhắn qua viber zalo mình chụp sau. Các bạn lh số 09 bốn tám 60 một một tám không nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cần thanh lý cũi gỗ thật xanh trắng mua ở shop trẻ thơ, mình mua hồi con mình mới sinh là 1tr350 nhưng con gần 2t ko hợp tác nên tl vì nhà chật wa. Mình tặng thêm đệm + gối + đồ chơi treo đầu giường (300k). Còn địu Nhật, ghế ăn Mỹ và một số đồ khác chưa chụp ảnh đc, bạn nào muốn mua nhắn qua viber zalo mình chụp sau. Các bạn lh số 09 bốn tám 60 một một tám không nhé.
    20160903_191436_1
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị thanh lý cũi đc chưa ak?c ở đâu vây?e gần sinh ccũng định mua giường cũi cho bé.
    • 322 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mickeymouse15 Xem bài viết
    Mình cần thanh lý cũi gỗ thật xanh trắng mua ở shop trẻ thơ, mình mua hồi con mình mới sinh là 1tr350 nhưng con gần 2t ko hợp tác nên tl vì nhà chật wa. Mình tặng thêm đệm + gối + đồ chơi treo đầu giường (300k). Còn địu Nhật, ghế ăn Mỹ và một số đồ khác chưa chụp ảnh đc, bạn nào muốn mua nhắn qua viber zalo mình chụp sau. Các bạn lh số 09 bốn tám 60 một một tám không nhé.
    20160903_191436_1
    Cũi này có thể hạ thấp xuống được nữa không MN,giá thanh bao nhiêu vậy?MN địa chỉ ở đâu thế?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 102 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó tham khảo giường cũi an toàn của Joiebaby. Bán ở Mother care ấy. Nhà mình cũng đang dùng nè
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 77 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kinh nghiệm là mẹ nó đừng mua loại k có hãng vi bé nằm vào sẽ bị vênh. Và kp bé nào cũng chịu nằm cũi đâu. Bà chị mình mua hẳn cũi của Joie có chế độ rung, nhạc xịn lắm nhưng con k chịu nằm. Thế là bà ý cho mình mag về cho con thì con mình lại nằm ngoan. Nói chung cũng tùy bé đó
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5