TIN TÀI TRỢ.

xin đồ bầu và đồ sơ sinh cũ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.27K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị,các mẹ.
    em mới thất nghiệp thì cấn thai,vì mang song thai nên ốm nghén nặng lắm phải đi bác sĩ suốt,giờ sang tháng thứ 4 cũng thấy khỏe hơn 1 chút.giờ bụng em đã to như người 6 tháng mà nói thật là không có tiền sắm đồ.
    các mẹ,các chị nào có đồ sơ sinh và đồ bầu không dùng nữa thì cho em nha.
    rất mong các mẹ giúp đỡ.
    số dt của em là 0986177553.
    cám ơn các mẹ.
    hiện e đang ở tphcm.e. dự định đầu tháng 9 sẽ về Ninh bình sinh bé,nhân tiện đây cho em hỏi các mẹ có kinh nghiệm nha "em nên đi phuơng tiện gì về bắc hơn?" tàu hay ô tô hay máy bay.
    ai cũng nói mang song thai nhiều biến chứng nguy hiểm,em lo cho các con lắm.
    mong các mẹ chia sẻ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 83 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chúc mẹ và bé khỏe mạnh nhé, các mẹ ở TpHCM vào giúp bạn ấy nào
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 427 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

mình có 2 cái đầm bầu của ng thân cho, nhưng tại mình k lên ký nên mặc nhìn hơi rộng. mình cũng đang bầu bì không thể giao cho bạn được. bạn nhờ ai lấy dùm dc thì pm cho mình. mình ở gần chợ hóc môn
    Link thanh lí và đổi đồ của em :
    https://zaodich.com/forum/f2931/bau-b.../#post29264092
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 73 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Up phụ bạn để không bị trôi. Mình cũng đang mang thai.
    Bạn nên để topic ở những trang khác. Vì bạn vô mục "Mang thai" thì đa số ai cũng đang có thai cả nên sẽ không có để tặng cho bạn.
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

up phụ đồng hương ninh bình, mình đang có bầu 5th nên cũng chưa có đồ gì cả
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình nghĩ phương tiện an toàn - tiết kiệm là tàu nhé bạn. mình hồi 4th đi oto giường nằm to đùng từ hà nội về nb mà còn có vấn đề mất mấy hôm thế là từ đấy cạch ko dám đi lại nữa
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Coisansi Xem bài viết
    Up phụ bạn để không bị trôi. Mình cũng đang mang thai.
    Bạn nên để topic ở những trang khác. Vì bạn vô mục "Mang thai" thì đa số ai cũng đang có thai cả nên sẽ không có để tặng cho bạn.
    mẹ biết up lên đâu thì nhiều người xem giúp ko up giup e với.e mới tham gia diễn đàn nên ko có kinh nghiệm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ủa mẹ cũng ở ninh bình à?mình là dâu ninh bình.hihi.ko ngờ lên diễn đàn vui vậy,biết vậy mình lên lâu rùi,toàn lướt qua đọc tin tức.mẹ ở chỗ nào của nb,đầu tháng 9 mình về nb,sao tìm đuọc chỗ mẹ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng nghĩ đi tàu là tốt nhất nhưng đi 1 mình 2 ngày trời cũng hơi sợ,lỡ dọc đường mà sao thì...........
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 427 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

up lên cho bạn có nhìu mẹ giúp nha.
    Link thanh lí và đổi đồ của em :
    https://zaodich.com/forum/f2931/bau-b.../#post29264092
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 425 Bài viết

• 937 Được cảm ơn

Bạn ở SG chỗ nào? Bạn nhờ người qua đường Phan Xích Long, Phú Nhuận lấy đồ được không? Mình còn ít đồ bầu cho bạn nè, nhưng mình nghỉ ở nhà chờ sinh rồi, nặng nề lắm nên không đi đâu được.
    • 828 Bài viết

• 1,072 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình sinh xong rồi, nếu bạn vẫn cần thì pm nhé. Mình ở Vườn Lài, quận Tân Phú.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bbaolan Xem bài viết
    Bạn ở SG chỗ nào? Bạn nhờ người qua đường Phan Xích Long, Phú Nhuận lấy đồ được không? Mình còn ít đồ bầu cho bạn nè, nhưng mình nghỉ ở nhà chờ sinh rồi, nặng nề lắm nên không đi đâu được.
    Giờ còn k mẹ bé!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các bà mẹ.
    em tên là Lan, hiện đang là sinh viên..tháng 1 ni là em sinh rồi nhưng vẫn chưa có tiên mua sắm đồ cho em bé..già đình em ở xa,cũng khó khăn nên cũng không giúp được gì cho em nhiều. vậy em mong các bà mẹ nào có đồ sơ sinh cũ cho em xin với. em xin cảm ơn nhiều.
    sdt của em: 0966146348
    đỉa chỉ hiện tại: 101, phan bội châu, tp huế.
    rất mong được sự giúp đỡ của các bà mẹ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạ. thế chị gửi cho e được không ah? giờ em đang ở huế