Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin các mẹ giúp em... Chậm 20 ngày đi siêu âm vẫn ko thấy gì trong tử cung

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.12K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 191 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, ckk của em là 28 ngày, kkc là 7/2. Hôm 12/3 em thử que thì thấy vạch mờ, ngày 13, 14 em thử liên tiếp thì thấy đậm lên một chút. Ngày 20/3 em đi siêu âm thành bụng, lần đầu chưa uống nước nên ko nhìn thấy gì, em ra uống nước và lúc sau vào siêu âm thấy có một chấm dài 0.6mm trong tử cung nhưng chua xác định đc tuổi thai. Bác sỹ hẹn 1 tuần sau khám lại.
    Chiều nay vc em đi khám ở 1 phòng khám khác, lần 1 là siêu âm thành bụng ko thấy gì, bsi cho làm đầu dò cũng ko thấy gì... Bác sỹ bảo về thử que lại...có thể TNTC... Em lo quá gọi ngay cho bs Lan (phụ sản) và lên khám. Cô Lan siêu âm cũng chẳng thấy gì... Cô bảo em về đi xét nghiệm Beta HCG và thử que lại... Vừa nãy em mua luôn 2 que thử, thử 1 que thì thấy một đậm một mờ, nhưng đậm hơn que thử hôm 14 một chút thôi.
    mai em định đi xét nghiệm Beta HCG, nhưng trong lòng lo lắng quá!
    Có mẹ nào biết về hoàn cảnh như em thì chia sẻ với em với ah...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 191 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Các mẹ giúp em đi.........
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 376 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

hic coi chừng có nguy cơ tntc thật chị à, y như trường hợp bạn em
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 79 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

chị ơi em chẳng biết giúp được j cho chị, em chia sẻ cùng chị vậy nhé, e cũng đang chậm 7 ngày, thử que thì mãi mới thấy 1v mờ 1v đậm, đi siêu âm cũng bảo ko thấy j?? bs cũng nói bóng gió là TNTC, nhưng e ko thấy dấu hiệu j như là đau bụng hay ra máu. e chỉ bị nghén thôi, nôn khan ghê lắm, mệt lắm, e đang chờ từng ngày để thử que và siêu âm lại đây, lo chỉ nhỉ? nhưng nhiều người bảo là đừng lo, vì có thể mình có con vào cuối chu kỳ nên bé chưa vào đến TC, cứ để chậm 2 tuần r hãy đi siêu âm thì mới chắc được, e chúc chị và e may mắn nhé, cầu mong con yêu của chúng ta mau vào TC, hiccc.........
    Yêu Mit và yêu anh, mỗi đứa 50% nhé!!hiiiii
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng chậm 20 ngày rồi sa cũng chưa có gì cũng bị dọa như vậy huhu e lo quá ạ