Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Vòng 2 của em tăng nhanh quá!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.65K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 252 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Huhuhu :Crying: Em mới có thai lần đầu - 9 tuần thôi ạ, thế mà thành "Eo bánh mì" rồi! Trước đây em cũng thuộc dạng "mình hạc xương mai", V2 có 62cm thôi, thế mà mới sau 2 tháng đã lên ... 70cm rồi, lúc nào ăn no chắc phải hơn nữa!
    Em cũng tăng được gần 3kg. Vấn đề cân nặng thì tốt thôi, vì tất nhiên có thai thì phải tăng cân mới được. Nhưng mà sao V2 của em to nhanh thế nhỉ? Em thấy có những người thai được 4 tháng rồi mới to bằng bụng của em đó. :RaisedEye
    Áo em chật hết rồi (Tại trước đây em toàn mặc áo hơi bó thôi!). Thế nên dù mới có hơn 2 tháng mà sáng nay em phải đi kiếm tạm 2 bộ quần áo bầu rồi! (Vì em sợ mặc quần áo chật sẽ ảnh hưởng tới bé lắm!)
    Em chỉ sợ ăn bao nhiêu lại vào mẹ bấy nhiêu thôi :Sad:. Các chị ơi, cứ tình trạng này thì em lo đến 8, 9 tháng chắc em không đi nổi mất! :Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 417 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuottrang Xem bài viết
    Huhuhu :Crying: Em mới có thai 9 tuần thôi ạ, thế mà thành "Eo bánh mì" rồi! Trước đây em cũng thuộc dạng "mình hạc xương mai", V2 có 62cm thôi, thế mà mới sau 2 tháng đã lên ... 70cm rồi, lúc nào ăn no chắc phải hơn nữa!
    Em cũng tăng được gần 3kg. Vấn đề cân nặng thì tốt thôi, vì tất nhiên có thai thì phải tăng cân mới được. Nhưng mà sao V2 của em to nhanh thế nhỉ? Em thấy có những người thai được 4 tháng rồi mới to bằng bụng của em đó. :RaisedEye
    Áo em chật hết rồi (Tại trước đây em toàn mặc áo hơi bó thôi!). Thế nên dù mới có hơn 2 tháng mà sáng nay em phải đi kiếm tạm 2 bộ quần áo bầu rồi! (Vì em sợ mặc quần áo chật sẽ ảnh hưởng tới bé lắm!)
    Em chỉ sợ ăn bao nhiêu lại vào mẹ bấy nhiêu thôi :Sad:. Các chị ơi, cứ tình trạng này thì em lo đến 8, 9 tháng chắc em không đi nổi mất! :Crying:
    Nếu bạn tăng vào vòng 2 thì không lo mẹ béo lắm đâu, chỉ có điều sau sinh bụng sẽ không đẹp bằng các mẹ khác ( nghe bạn tả thấy giống mình lắm)
    Bạn ăn đc, bụng to nhanh thì trộm vía em bé của bạn. Bầu đứa đầu mình cũng thế, đẻ ra thằng cu 4.2kgs, trộm vía trông thích lắm.
    ĐI ĐÂU LOANH QUANH CHO ĐỜI MỎI MỆT...
    • 4,958 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Ui,lo gì mẹ nó ơi!
    Mình nè,83-59-86,giờ mới hôm qua đo lại 97-105-99
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,941 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Có baby thì phải tăng chứ! Tăng nhanh kệ!
    Chứ tăng chậm lúc đó mẹ nó lại :Crying::Crying: đấy!
    • 4,958 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Nhưng ko biết đại tu cái 105 đó ntn đây?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 417 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Aurola Xem bài viết
    Nhưng ko biết đại tu cái 105 đó ntn đây?
    Trộm vía mẹ này thật! Nhưng đến lúc đại tu chắc cũng vất vả đây. Mình chửa đứa thứ 2 bụng dạn như quả dưa bở rồi!
    ĐI ĐÂU LOANH QUANH CHO ĐỜI MỎI MỆT...
    • 4,958 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaomeomeo Xem bài viết
    Trộm vía mẹ này thật! Nhưng đến lúc đại tu chắc cũng vất vả đây. Mình chửa đứa thứ 2 bụng dạn như quả dưa bở rồi!
    Chị ơi,ng em vốn gầy,gien bên họ hàng cũng gầy,em hy vọng sau khi đẻ xong cái bụng nó về 65 là em mừng lắm!Hik