TIN TÀI TRỢ.

Uống nước gì tốt cho sức khoẻ của thai?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.23K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em chào các mẹ

Tình hình là e cũng mới mang bầu, e dđng rất băn khoăn vì mùa hè thì nóng, lại nghén nữa, nhu cầu uống nứoc cũng nhiều. Nếu như bình thường e cũng chẳng để ý làm gì, nhưng bây h có thai rồi, các mẹ khuyên e nên uống loại nước nào? Nứoc ở cty e là nước mua của 1 hãng chẳng có tên tuổi gì, lai là bình màu xanh (mà e thấy bảo bình màu xanh có thể tiết ra chất phẩm màu nhựa, có hại cho sk. Ở nhà e dùng lavie thì tốn lắm vì đông nguời. Có hàng nào đảm bảo mà rẻ rẻ chút không các mẹ, chỉ cho e với để e giữ sk cho con e.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 733 Bài viết

• 802 Được cảm ơn

ôi, mẹ này cẩn thận quá
    mà sao mình thấy bình nước nào chẳng màu xanh nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 289 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

nếu mẹ nó cẩn thận vậy thì lắp hệ thống lọc nước tinh khiết đi, giá lắp đặt ban đầu khoảng 3tr hoặc hơn chút tùy hãng nhé, dùng được cho cả nhà mà nó lọc trực tiếp từ nguồn nước nhà mình. Mỗi tháng cũng chỉ mất có 2 số điện nếu nó lọc liên tục, rất kinh tế nhé, mà còn đảm bảo nữa. Mẹ nó cẩn thận thì mang nước này từ nhà đến cơ quan để uống. Vừa ngon, bổ, rẻ, hehe. Nhà mình cũng đang định lắp 1 bộ đấy.
    bekytu28 Con có quà tặng các bác các dì ahbekytu4
    Này em từ đâu về đây vừa hay nhìn em là say
    Này em từ xưa về nay vừa hay lòng ta thức dậy
    Oh oh la la, đường cong em đấy mà
    Oh oh la la, ngọc ngà sexy lady
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tại e có ngừoi quen làm ở cty sx bình nước đóng chai, anh ấy nói các bình màu xanh thuờnglà nhựa tái chế (nên phải pha thêm màu), dùng vài lần là sẽ cho chúng ta uống chất độc hại thôi ra.

Nói chung mấy hnay e đã dùng nuớc của Lavie rồi ạ. Hỏi thêm các mẹ kinh nghiệm vụ này chotiết kiệm ạ (hiiiii, saucòn mua sữa cho con, dùng dài dài mà).