Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tuần thứ 33 mà ngôi thai vẫn chưa xác định được, có cách nào khắc phục ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.66K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,446 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dear các mẹ đang mang thai, các mẹ đã vượt can.
    Em đang mang thai ở tuần thứ 34 ( chính xác là 33w1d), nhưng thật buồn là bé nhà em đi khám lần nào cũng nghe 1 câu "Ngôi thai chưa xác định"thật là buồn :Crying::Crying::Crying::Crying:.
    Vì nếu cứ tình trạng này, thì em phải sinh mổ rồi, mà tập 1 sinh mổ:Sad:, tập 2 đương nhiên cũng mổ sinh :Sad:rồi ạ .
    Em rất lo lắng, có mẹ nào có cách khắc phụcrooling:rooling: xin chia sẻ cùng em để em học tập ạ :Silly::Silly:.
    Hoặc có mẹ nào hoàn cảnh như của em vô chia sẻ nhé .
    Yêu các mẹ nhiều ạ:Kiss::Kiss::Kiss:
    XmKwp7
    Bé hổ mèo là con ạ, con yêu ba mẹ con nhất ạ !! ^^:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    0 month- 2,6kg-->1month - 3.9kg:Smiling:-->2month - 5.8kg:Applause:-->3month - 7kg 60cm :Nottalkin::Nottalkin: --> 4month - 8kg :LoveStruc::LoveStruc::Rose:, 64cm :Nottalkin::Nottalkin: --> 5month - 8,5kg rooling:rooling:rooling:rooling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,823 Bài viết

• 1,854 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hơ tuổi thai bi giờ mà chưa xoay đầu thì chắc ko xoay đc nữa vì những w cuối thai to và nằm trong bụng mẹ trật trội ko xoay đc nữa.nên mẹ nó bị mổ như tớ là chắc oài:Silly:
    nhưng nếu mẹ nó có time thì chịu khó đi bộ và bò:cool:như bọn trẻ con ý hay chổng mông ngày 2 lần mỗi lần 10p trước khi ăn,tớ trước cũgn chổng mông suốt nhưng chả cải thiện gì đc hix......nếu ko muốn mổ thì mẹ nó chịu khó nhé,36w mà vẫn chưa thuận ngôi là mổ á.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,446 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonganh2010 Xem bài viết
    Hơ tuổi thai bi giờ mà chưa xoay đầu thì chắc ko xoay đc nữa vì những w cuối thai to và nằm trong bụng mẹ trật trội ko xoay đc nữa.nên mẹ nó bị mổ như tớ là chắc oài:Silly:
    nhưng nếu mẹ nó có time thì chịu khó đi bộ và bò:cool:như bọn trẻ con ý hay chổng mông ngày 2 lần mỗi lần 10p trước khi ăn,tớ trước cũgn chổng mông suốt nhưng chả cải thiện gì đc hix......nếu ko muốn mổ thì mẹ nó chịu khó nhé,36w mà vẫn chưa thuận ngôi là mổ á.
    Huhu thật hả mẹ noá, thế có chít không chứ lị, cả đời em chưa nằm viện bao giờ, chứ nói gì bị mổ hhuhuu
    XmKwp7
    Bé hổ mèo là con ạ, con yêu ba mẹ con nhất ạ !! ^^:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    0 month- 2,6kg-->1month - 3.9kg:Smiling:-->2month - 5.8kg:Applause:-->3month - 7kg 60cm :Nottalkin::Nottalkin: --> 4month - 8kg :LoveStruc::LoveStruc::Rose:, 64cm :Nottalkin::Nottalkin: --> 5month - 8,5kg rooling:rooling:rooling:rooling:
    • 1,492 Bài viết

• 724 Được cảm ơn

Bữa mình có nghe 1 mẹ bầu kể cho nghe là đi khám b,s thì b,s nói ngôi thai chưa thuận! Thế là b.s ấy lấy cái tay mà vần bụng mẹ đấy đến phát khiếp! Ko biết làm thế như thế nào nữa!

Nhưng mẹ Dicutit hỏi B.S tư vấn thêm ntn? Nghe đâu đến tầm thai 35W thì mới ổn định mẹ nó!
    Hạnh Phúc đến từ những điều Đơn Giản và từ những suy nghĩ Giản Đơn

a8Uca8Ucp7[B]
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,446 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuatungyeudanong Xem bài viết
    Bữa mình có nghe 1 mẹ bầu kể cho nghe là đi khám b,s thì b,s nói ngôi thai chưa thuận! Thế là b.s ấy lấy cái tay mà vần bụng mẹ đấy đến phát khiếp! Ko biết làm thế như thế nào nữa!

Nhưng mẹ Dicutit hỏi B.S tư vấn thêm ntn? Nghe đâu đến tầm thai 35W thì mới ổn định mẹ nó!
    Bsi bảo em là hy vọng thôi, chứ khó đấy, vì con to rồi khó xoay ạ
    XmKwp7
    • 130 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình hôm rồi 28w SA ku cậu đã quay đầu,bs bảo ngôi thuận rùi. K bít có sớm quá k? Chứ quay sớm quá nhỡ lại quay lại thì mệt lém