TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn Phòng tránh tai biến sản khoa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 546 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đọc báo Phụ Nữ thấy có buổi tư vấn Phòng tránh tai biến sản khoa, lúc 14h, ngày thứ năm, 23/8. Các bác sĩ sẽ tư vấn là TS.BS Hùynh Thị Thu Thủy- Phó giám đốc BV Phụ sản Từ Dũ TP.HCM, TS.BS Nguyễn Thị Thanh Hà-Trưởng Khoa Phụ sản, BV Đại học Y Dược TP.HCM, Ths.BS Đặng Lê Dung Hạnh-Trưởng khoa khám bệnh, BV Phụ Sản Hùng Vương. Mình nghĩ sẽ bổ ích đây. Các mẹ tham khảo xem nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ko biết chương trình có phát lại ko mẹ nó nhỉ, giờ đấy e lại phải đi làm mất,hix
    • 64 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ah, Mình cũng đọc được thông tin này trên Phụ Nữ online, me cu do co thể gửi câu hỏi trc và đọc lại sau buổi giao lưu (mình thấy các web giao lưu trực tuyến đều vậy á). Gần đây những vụ tai biến sản khoa làm mình thấy lo quá, nhất là sáng nay đọc đc thông tin cặp e bé song sinh bị dính bụng, ngực. Mình mang thai đôi. Cầu mong cho các em bé và mẹ bầu đều được mẹ tròn con vuông.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình biết thì các mẹ có thắc mắc gì cứ gửi câu hỏi đến, Báo sẽ chuyển cho các bác sĩ trả lời. Mấy lần trước mình có gửi câu hỏi dạng vậy, họ trả lời nhanh lắm.