TIN TÀI TRỢ.

Triệu chứng máu đông - Anti Photpho lupid

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ban ơi minh cũng đang chuản bi lam TTTON mình chưa có kinh nghiệm bạn nào có kinh nghiệm chỉ giùm mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cam onchi da hoi am cho em . chi hien thi duoc 10 tuan rui. chi dang theo bac si nao vay em thi bs Duc ko chi dinh cho tiem thuoc pry...j do ma chi cho tien thoc lovenox thui thay chi noi nhu vay em lai thay lo qua vi Bhcg cua e thap qua chi cung bi benh nhu em va chi duoc tiem thuoc tu tuan thu may cua thai ky ah. chi nghe duoc tim thai luc thai bao nhieu tuan vi em lamIVF nen sau khi co bau van theo khoa ho tro sinh san vien c va nho bs duc theo doi cho thui, hien tai em van dang dat thuoc Utrogentan 200mg/2lan /ngava uong progynova 2mg 3 vien cha 3 lan, uong Appegic1 goi /ngay procare1vien/ngay
    em mong chi hoi am som cho em nhe em van rat lo lang .E cam on Chi nhieu nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung bi anti duong tinh, minh duoc 12 tuan roi, minh dang tiem lovenox 0,2ml va uong aspegic 100mg, nhung sau 12 tuan thi bac si lai bao ngung uong aspegic ma chi tiem lovenox thoi, minh thay tren dien dan moi ng van u aspegic den luc gan sinh, minh thay lo qua,k hieu the nao nua
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng bị hội chứng máu đông Antiphotpholipid đấy, bị sảy thai 2 lần, lần thứ 3 thì theo bsĩ Tiến - giám đốc viện C nên rất yên tâm. Bsĩ kê cho mình tiêm Lovenox liên tục đến khi thử máu âm tính mới thôi. E bé đầu tiên mình tiêm hơn 7 tháng trời, vất vả lắm. Còn phải đặt Utrogestan 1 tháng nữa cơ, nói chung rất phức tạp nhưng kết quả trộm vía đẻ đc e bé đáng yêu lắm. Hiện mình đang mang bầu e bé thứ 2 mới xét nghiệm cũng bị như lần trước nên bắt đầu 1 công cuộc mới đây. Cái này là do 1 bệnh lý mà ko thể thay đổi đc, theo mình đến hết đời, chỉ có cách là sống cùng nó thôi. Còn việc mang thai đối với bệnh lý này thì ko khó, vđề là giữ mới vất vả. Chúc mọi người mẹ tròn con vuông nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C oi c de thương hay de mo e thi chi bi các xn cardiolipin cua e thi am tính con khang dong louis thi dương tinh e tiêm đươc 10ngay bác si lai cho tiêm 3w nua la e đươc 11tuân e k biết tiêm nhiêu vay đen lúc sinh can chu y gi không mong c hoi am giúp e do bi say 2 lan lên e cung lo lam
    comment by WTT mobile view
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2