TIN TÀI TRỢ.

Trễ kinh 2 tuần và thử que có 2 vạch thì đi siêu âm được chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.24K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là em đã bị hư thai lúc thai được 5 tuần, bác sĩ siêu âm nói không có phôi, thai không phát triển và túi thai móp mép nên đề nghị bỏ. Gần cả năm nay em mới cấn bầu lại, Kỳ này thử que thấy có 2 vạch mừng lắm nhưng chưa dám đi siêu âm sớm sợ lại không có phôi thai giống lần trước. Ai có kinh nghiệm giúp mình với, sẵn tiện ai biết bác sĩ nào giỏi giữ thai ở TP.HCM thì giới thiệu cho mình luôn nha. Cảm ơn nhìu nhìu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,412 Bài viết

• 1,472 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    theo mình bạn cứ để 1w nữa hãy đi SA rồi KT tim thai luôn. Đi bây h bs cũng chỉ xem có thai chưa hay ko còn tim thai mới 6w chưa chắc chắn có đâu. Tầm 7-8w mới có
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 610 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ vậy đó, bạn để thêm 1wk hoặc 10 ngày nữa rồi đi nghe tim thai luôn nhé!
    Bạn muốn khám bác sĩ tư thì đi thử Bác sĩ Dung ở đường Nguyễn Thiện Thuận nhé, bác Dung rất dễ thương chỉ có điều bác này đông bệnh nhân nên phải book lich trước nhé!
    5tTCtiP5tTCp7
    Mọi người và đường link bên dưới chia sẻ thông tin gia nhập hội tháng 05 nhé!!!:Applause::Applause::Applause::Applause::Ap plause::Applause::Applause::Applause:
    https://spreadsheets.google.com/spre...hl=en_US#gid=1
    NB: 3kg - 50cm :Thinking:
    1st month: 4,5kg - 55cm :Applause::Applause:
    2nd month: 6kg - 60cm :Applause::Applause::Applause::Applause: