TIN TÀI TRỢ.

Tiền sản giật gần như giết chết mẹ con tôi

• 896 Lượt chia sẻ
  • 162K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thi phát hiện tsg o tuân 30 . Tsg khiến cho nước
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thi phát hiện tsg o tuân 30 . Tsg khiến cho nước oi cua mình giảm , tuần nào tai khám cũng bị báo động đỏ. Mình nhập viện hùng vương điêu tri chừng huyết ap cao. Nhạc đến đây thấy nản vô cùng nhưng vì con yêu mình đã đấu tranh . Số là mình nằm viện gần 1 tuần. Cu uống thuốc rồi lại do tìm thai. Cha bs nào báo mình siêu âm tr ông khoang thời gian đó để xem nước oi mình đã cải thiện chưa. Đến khi siêu âm bảo oi giám thi lại bảo mình bị ri nước. Mà trong khi mình ko có cảm giác gi bị ri nước ca. Họ bảo mình sẽ nguy hiểm nhiễm trùng mẹ và bé. Mình xin xuất viện về
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Về nhà để ăn tâm bô cho con mình dc tăng cân vì mình nghe nói tsg em bé sanh ra nhẹ ki nên mình xin xuất viện về để tẩm bo, bs hùng vương dọa mình nếu Xuat viên về sẽ ảnh hưởng đến thai và nguy cơ tử vong. Nhưng nguyên do mình xin xuất viện vi thu nhất đồ ăn ngon rất mắc và ko bo dưỡng. Thứ 2 mình nằm phòng săn sóc đặc biệt nhưng rất on ao. Toàn những e thực tập sinh vào hỏi này hỏi no khiến bệnh nhân mệt mỏi lên cơn huyết áp thấy cha giảm bệnh. Mỗi lần ha tăng thi lại ương thuốc. Mình quyết định về nhà và tẩm bổ. Lần sau mình khám bs tư dc ở tuần thứ 35 , ha mình lại tăng và lần này mình qđ nhập viện từ dũ va sanh lun. Mình điều trị 1 ngày là bs tư du cho mình giục sinh. Sau 3 h. Mình dc chuyển lên phòng sanh. Nhưng kon may nước oi mình vo nên qđ cuối cùng bs là cho mo. Cuối cùng mình cung sanh dc bé nặng 2,7 kg. Niêm hạnh phúc vô bờ bến. Ah mình phải vô mấy cái chai nước mg gi ay cộng thêm chích mấy liều thuốc chống co giật no nóng kinh khủng. Thơ bằng miệng kon ah. Nghe cam giaạc bốc hơi ở âm dao nữa kìa. Kinh khủng
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2