Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thường xuyên bị đau nhói bụng khi bắt đầu phát hiện mang thai có gì bất thường không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.01K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,786 Bài viết

• 520 Được cảm ơn

Em mang thai được ~7 tuần, từ lúc phát hiện có bầu đến giờ nằm tư thế nào cũng bị đau bụng, đặc biệt đau bụng vào ban đêm.
    Cái kiểu lúc thì đau nhói 1 bên, lúc thì đau nhói giữa bụng, hồi có tập 1 em ko hề có hiện tượng này, em cũng ko có tiền sử đau dạ dày trước đó.
    Đi siêu âm thì thai đã làm tổ đúng vị trí, chẳng có gì bất thường mà bụng vẫn cứ đau đều đều.
    Các mẹ đã và đang mang thai có dấu hiệu như vậy không?
    Các tình iu vào link cho em xin 1 CẢM ƠN cho bài viết nha!

Hạnh phúc thế đã vẹn tròn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 70 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e cũng bị thế đấy chị, n e bị đau dạ dày nữa và hay táo bón, bs bảo đi lại nhẹ chậm thôi,hic
    Khi cuộc đời cho bạn thấy có hàng trăm lí do khiến bạn khóc thì hãy cho cuộc đời thấy có hàng nghìn lí do khiến bạn cười ^.^
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 89 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em cũng cảm giác thế chị ơi, cứ thấy hơi ọc ọc bụng, trở mình sang bên khác cũng thấy bụng bị nhói lên chị ơi....

Có mẹ nào giàu kinh nghiệm giải thích cho mấy chị em em với...
    WdWWp7
    • 153 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Em cũng hay bị như vậy khi 7 8 tuần mà chị. k vđề gì đâu hiện tại e 14w rồi con khoẻ bt
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 189 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vthuhien1985 Xem bài viết
    Em mang thai được ~7 tuần, từ lúc phát hiện có bầu đến giờ nằm tư thế nào cũng bị đau bụng, đặc biệt đau bụng vào ban đêm.
    Cái kiểu lúc thì đau nhói 1 bên, lúc thì đau nhói giữa bụng, hồi có tập 1 em ko hề có hiện tượng này, em cũng ko có tiền sử đau dạ dày trước đó.
    Đi siêu âm thì thai đã làm tổ đúng vị trí, chẳng có gì bất thường mà bụng vẫn cứ đau đều đều.
    Các mẹ đã và đang mang thai có dấu hiệu như vậy không?
    Có thể bạn bị co bóp tử cung, bạn uống thuốc giảm co theo đơn của bác sỹ nhé. Thường mọi người vẫn hơi bị đau lâm râm, nhưng nếu đau quá thì là có vấn đề.