TIN TÀI TRỢ.

Thời điểm mẹ biết mình mang thai thì con lớn bằng chừng nào?

• 2.5K Lượt chia sẻ
  • 158K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi.chúc mừng mẹ nó nhé.lần đầu e k thành công và e đang rất mong ở lần tiếp theo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 362 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Em đang mong con lắm, tháng này trễ 3 ngày rồi thử que chưa thấy gì, hy vọng ông trời thương xót. mong con yêu từng ngày
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tuyệt vời quá
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Pin, con yêu của bố mẹ. Mong con sớm siêu thoát. Bố mẹ vẫn luôn nhớ đến con. Con hãy mang các em con về với bố mẹ an toàn và bình yên con nhé? Mẹ yêu con nhiều....
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Pin, con yêu của bố mẹ. Mong con sớm siêu thoát. Bố mẹ vẫn luôn nhớ đến con. Con hãy mang các em con về với bố mẹ an toàn và bình yên con nhé? Mẹ yêu con nhiều....
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chúc mừng mẹ nào đã có con iu nhé...e đã 1nam rồi đã đi canh trứng uống thuốc đủ thứ hết...tháng này định đi hốt thuốc bắc uống đây...cầu mong con iu sớm về với mẹ...cầu được ước thấy...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lamphuong1911
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mong con yêu từng ngày, hạt mè của mẹ 😁😁😁
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có thể bị viêm nhiễm âm đạo hoặc mắc bệnh lây lan qua đường tình dục rồi. Đi khám thôi em à.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Vitxu7984 Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi,có mẹ nào gặp trường hợp như em ko?sau quan hệ 15ngay em bi ra máu mất mấy ngày,lượng máu rất ít chỉ thấm băng bvs hằng ngày...nhưng em thử 1v...sau vài ngày thì hết máu....lưng em đau lắm...nhưng dạo gần đây em cứ thường xuyên bị ra ít máu kèm dịch trắng trong...ko mùi máu đỏ tươi,cứ mỗi lần em vận động mạnh thì lại bị ra,còn bt thi ko thấy...các mẹ chia sẻ cho em với...vậy là em bi ls...em lo quá
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 380 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Ôi, con tôi. Ngày hôm qua, 22 của 4 tháng trc là ngày con ra đi. Nếu ko bây giờ con đã đc hơn 5 tháng rồi. Từ tháng ấy đến nay, cứ 22 hàng tháng, dù mẹ ở SG hay HN, trời luôn nắng và mưa u như ngày con rời bỏ mẹ. Nỗi đau này chắc ko bh nguôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đọc bài này mà rơi nước mắt..Mình mất con khi đc 4,5 tuần..!!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 40 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

tháng trước e có kinh vào ngày 29/10 ,e k nhớ là vc QH ngày nào nữa vì canh trứng mãi chả được nên e kệ k để ý.....đến hôm nay là ngày 23/11 thì e ra dịch màu nâu đỏ. Bây jo e đang rất lo vì nếu là máu báo thì còn quá sớm...huhu k biết có hy vọng gì không hay e bị bệnh ji rồi ạ ...Có mẹ nào có kinh nghiệm mách e vs? VC e đã mong con hơn năm nay rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 106 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình cũng mong con quá trời, mà k thấy, cuối tuần này 2 vc đi kiểm tra thử xem sao nè
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 vc em lấy nhau 5 năm rồi mà không có con,chạy chữa-đi chùa vs uong thuốc khắp nơi nhung cung ko co ket quả.-Bùn va thất vọng nghĩ chắc 2vc sẽ ko có con nên chán nãn ko ug thuoc hay chạy chữa gj hết-VẬY mà vừa rồi e trể kinh 20 ngay cug k nghĩ gj hết.đến khj đi siêu âm thi bsy bảo e co thai gần 2 thang-vc e vui va hfuc lắm,k tin la sự thật.đến nay HẠT MÈ của em đã dc gan 20w rồi😘nên e hy vọng các mẹ cố gắng lên,rồi con yêu sẽ đến vs các mẹ khj nào mà các mẹ k hay đó🌹🌹CHÚC HẠT MÈ MAU VỀ VỚI CÁC MẸ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cherry-2016
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chúc cho các mẹ đang mong con sớm có tin vui nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tuelekoi
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ôi đọc bài mà buồn quá. Vc e cưới dc hơn nửa năm thì đi khám vì vc vẫn thả cửa mà k thấy con về. Bsy bảo e bị tắc cả 2 bên vòi trứng, chỉ có thể có con bằng phương pháp TTON. E đi cắt thuốc nam uống hết 1 đợt mà chưa thấy gì. Cũng nản quá r các mẹ ạ. Cuộc đời cô gái 23t trớ trêu quá! Thiết nghĩ chẳng biết kiếp trước mình làm j có tội mà sao kiếp này u buồn quá. Nhìn người ta có bầu mà e chỉ muốn đứt từng khúc ruột...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Talameobeo
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hạt mè của mẹ hôm nay bằng quả thơm rùi... Còn 8 tuần nữa thoy... Chúc các mẹ cán đích thành công.
    Ai đang mong con sẽ sớm đón con về làm tổ. Đừng lo nghĩ căng thẳng quá con sẽ đến vào một ngày đẹp mà mẹ ko ngờ tới đâu hihi. Cả nhà ngủ ngon.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của DưaHấu
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cố gắng lên nhé các bạn.Mình lấy ck sau 4năm giờ mình cũng đã có.bé dc 9tuần tuổi rui.Mình hp lắm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ở đâu vậy. Nhắn tin cho e theo số này nhé. 0972050117. Nếu tin tưởng e
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 20 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ mong con...hạt mè của mẹ ❤️❤️
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc lấy nhau về vc mình nôn lắm mua cả que thử rụng trứng để canh...rùi cứ tới tháng cứ nom nóp mong đừng có gì ra quần thế rùi cũng vỡ mộng, mình nhớ có tháng trễ kinh mấy ngày mứng quýnh chồng chạy đi mua que zề thử chả có gì...thế rùi chồng nói thui vợ à em đừng lo trước sau gì cũng có, ừh thì nghe lời chồng mặc dù cũng bùn thấy bạn bè mình ai cũng con ẵm con bồng mình thấy tủi, nhưng thui kệ 2 vc ko quan tâm đến nữa zậy mà đến gần mấy tháng sau mình ko cần chờ đến lúc trễ kinh lâu chỉ trễ có 1 ngày đi mua que về thử lên ngay 2 vạch, chồng nhảy cẫng lên như con nít đc quà gọi điện hết ng này đến ng kia báo tin vui và jo gái cưng của mình đã đc 34 tuần rùi...2 vc nôn đến ngày gặp con lắm, các mẹ cứ thoải mái đừng xi nghĩ nhìu tự nhiên con sẽ đến thui, các mẹ cũng bít con là điều bất ngờ mà phải ko...chúc các mẹ sớm có tin vui