Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thoát vị đĩa đệm và vấn đề vô sinh

• 1 Lượt chia sẻ
  • 2.46K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hai đứa em yêu nhau được mấy năm rồi, đang tính chuyện lâu dài thì bạn trai em lai mắc phải chứng bệnh thoát vị đĩa đệm. Mẹ em vì thế mà ngăn cấm vì bà cho rằng lấy chồng mắc phải bệnh này sẽ rất vất vả vì không làm việc nặng giúp vợ được, hơn nữa có thể mắc chứng vô sinh. Em cũng rất băn khoăn không biết nên làm thế nào. Có mẹ nào biết về căn bệnh này mách dùm em với,để em có thể dứt khoát được quyết định của mình. Cảm ơn các mẹ lắm lắm.
    :LoveStruc::LoveStruc: :LoveStruc:TẤT CẢ VÌ TƯƠNG LAI CON EM CHÚNG TA :LoveStruc: :LoveStruc::LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 567 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Thoát vị địa đệm đi mổ đc mà bạn. Bố mình cũng bị thoát vị đệm và đi mổ. Cũng đâu có ảnh hưởng gì đếm chuyện vô sinh đâu? chỉ là hạn chế là việc nặng thôi
    .Dõi......oooo0.............
    ..theo ...(.....)....0oooo..
    con........\...(......(.....)....
    .bé... ......\._)......).../.....
    .....yêu...............(_./......
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn sao giống mình thế.hic. bọn mình cũng đã yêu nhau được hơn 2 năm rồi. Nhưng lúc đó anh chưa bị bệnh. Vì con người anh mà mình hiện giờ không dời xa anh được. Gia đình mình cũng phản đối.hic. thực sự mình cũng sợ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chồng mình cũng bị thoát vị đĩa đệm đây, bị từ trước khi lấy mình và đến h thỉnh thoảng vẫn bị tái phát. Có 1 lần do làm việc nặng sai tư thế mà chồng mình lại bị tái phát, đau đớn vô cùng, phải nằm viện Châm cứu hơn 1 tuần mà tình hình ko khả quan mấy. Sau đó có người mách chồng mình sang nắn xương của bà lang Tý của Bắc Giang nhé, sau đấy thì đỡ rất nhiều, gần như bình thường (tất nhiên vẫn phải tránh làm việc nặng). Bạn thử hỏi cho người yêu sang đấy bà Tý xem cho nhé. Còn về chuyện con cái ko bị ảnh hưởng gì đâu. 2 vợ chồng tớ lấy nhau xong là kịp sản xuất ngay 2 bé trong vòng 2,5 năm đó nhé.
    Con là tình yêu lớn nhất cuộc đời mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 502 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bị đỉa diệm không ảnh hướng vô sinh đâu bạn.
    tinh hoàn hư mới bị vô sinh.
    còn bạn trai em có muống trị cho hết thì liên lạc.
    tui giúp .