TIN TÀI TRỢ.

Tháng đầu mang thai bị cúm, các mẹ vào chia sẻ kinh nghiệm giúp em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.51K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 71 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình chửa bé này là tập 2, bjo tính ra được 4 tuần rồi, lúc vc mình thả m cũng linh tính có bầu, sau khi thả được 2 tuần thì mình bị cúm, mình ko dám uống thuốc j cả, nhưng lại bị lên cơn hen không thở được nên đành phải mua thuốc xịt hen về xịt, mình chỉ dám xịt ngày có 1 lần và xịt đến ngày thứ 3 là ngừng, đến hôm nay vẫn bị sổ mũi viêm họng ko hết, mình ho nhiều lắm nên bjo bụng cứ đau, ngày nào cũng bị đau, cứ thế này m lo lắm ko biết có ảnh hưởng j ko, mà ko biết nên uống thuốc j, mình có ngậm chanh mật ong nhưng ko đỡ vì có vẻ bị nặng. Các mẹ giúp mình với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 44 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chị ơi, e chậm kinh 10 ngày rồi, thử que 2v đỏ chót mà SA chưa thấy thai trong TC. E cũng đang cúm nặng đây, ho, sốt, ngứa họng kinh khủng
    • 979 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

các mẹ nấu cháo rùi đập trứng gà vô, cho tía tô vào ăn, xong nằm phòng kín gió cho nhanh ra mồ hôi để giải cảm . uống nhiều nước cam vào. m bị cảm chỉ ăn cháo trứng gà với tía tô thôi. từ hồi bầu đến giờ m cảm 4 lần rùi
    MTM1ODQxMDM1OQ MTM4OTUwOTIxOQ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 41 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình có bầu được 3 tuần rồi nhưng đang bị cúm.đã ngậm chanh muối và ăn cháo tía tô nhưng k giảm.mình lo quá.mẹ não có bài thuốc nào hay mách cho minh voi.mình cảm ơn nhiều