TIN TÀI TRỢ.

Thai nhi kém thông minh: Lỗi lớn do mẹ!

• 67.2K Lượt chia sẻ
  • 455K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 352 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Thử hỏi người mẹ nào lại không muốn con mình được mạnh khoẻ, vui vẻ, thông minh, tự tin? Nhưng 9m10d đâu phải là ngắn, chưa kể phải đối diện với cuộc sống mưu sinh. Sáng thì đối diện với công việc, chiều tối về thì đối diện với việc nhà. Ai may mắn lắm thì được gia đình nội ngoại và chồng thương yêu. Còn những mẹ có mối qhe ko tốt với gia đình chồng hay chồng vô tâm thì cố gắng làm sao được? Có con đã khó, con phát triển có tốt ko còn khó hơn. Em nghĩa bài viết này cần có thêm 1 phần là khuyên những ông chồng làm sao để mẹ và con đều khoẻ mạnh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thuyuyen2810

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cố gắng lên nhé.. vì tâm lý mẹ lúc mang bầu ảnh hưởng cực nhiều đến em bé đó ạ.. lúc e buồn chuyện gia đình có mấy hôm mà đi siêu âm thai nhi từ 2kg tụt xuống 1kg6
    K phải muốn là đc tâm lý tốt, nhưng phải nghĩ cả cho con nữa nhé các mẹ...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giống y mình vậy. Tâm lý ko ổn, tress nặng lý do từ phía nhà ck áp lực. Haizz. Ko biết con có sao ko..
    • 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thế mà đến gần 90%các ông chồng lại lăng nhăng trong lúc các mẹ bầu bí!!, vậy tóm lại, con thông minh hay không là do chồng mới đúng!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,197 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Nói thì dễ lắm, trải qua rồi mới biết, giữ tinh thần lạc quan, vui vẻ trong suốt thai kỳ là điều ko thể.
    0_dte122233345666777888
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2