TIN TÀI TRỢ.

Thai máy vào tuần bao nhiêu của thai kì

• 0 Lượt chia sẻ
  • 892 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi với ạ! E mang thai bước sang tuần 15. Ai cũng hỏi thấy máy ở bụng chưa? Mà e thì m thấy gì cả. Bụng e ai chưa biết thì nhìn kb e có bầu.
    Đây là kết quả siêu âm của con em lúc tròn 12 tuần ( theo e tính - vì ngày đầu chu kì cuối của e là ngày 11/03/2015 dương) mà đi khám bác sĩ Cường đo xong bảo con e được 13 tuần. Cho em hỏi hêm là con e thế có phải to hơn các bạn bt k ạ, mà mãi e k thấy máy bụng 😂😂😂
    image

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 173 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

nếu rau bám mặt sau thì sẽ nhận biết bé máy sớm hơn là những người rau bám mặt trước. Như mình mặt sau nên tầm 16 tuần là thấy máy rồi, kiểu như có con tôm nó nhảy trong bụng ý, hoặc là như có ai búng trong bụng mình ý
    • 92 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

ôI của mẹ nó siêu âm chi tiết thế. M đi siêu âm ở phòng khám gần nhà chỉ có vài chỉ số thôi. Bây giờ tuần 15 em bé có máy nhưng kiểu buồn buồn thôi (mẹ nào nhạy cảm thì mới thấy được). hihi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngochahn154 Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi với ạ! E mang thai bước sang tuần 15. Ai cũng hỏi thấy máy ở bụng chưa? Mà e thì m thấy gì cả. Bụng e ai chưa biết thì nhìn kb e có bầu.
    Đây là kết quả siêu âm của con em lúc tròn 12 tuần ( theo e tính - vì ngày đầu chu kì cuối của e là ngày 11/03/2015 dương) mà đi khám bác sĩ Cường đo xong bảo con e được 13 tuần. Cho em hỏi hêm là con e thế có phải to hơn các bạn bt k ạ, mà mãi e k thấy máy bụng ���������������� �
    image
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 166 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình thai bám trước 20w rồi mà chưa thấy máy mung gì đây này. Cũng lo lo mà thấy có mẹ 22w mới cảm nhận con máy nên cũng yên tâm
    Link facebook:https://www.facebook.com/kid2911
    [B][I][B]27/10: xin số mẹ San Thái. Hy vọng được số may mắn
    05/11: nhận số 451 của mẹ San Thái cho, may mắn mau đến với em nào
    KKC: 21/1/2015
    24/2/2015: 2v hiện lên sau 1 tuần trễ KQĐ - 3 tuần sau xxx

yyx0jc9x
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cám ơn các chị ạ. E cũng thấy yên tâm hơn. Mà các c đi làm xét nghiệm Triple test chưa a? Sáng nay e đi mà ngta bảo để thai thêm 1 tuần nữa rồi xn cho chuẩn ( đến hnay theo bsi thì e đc 15 tuần )

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngochahn154
    • 173 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

ai rau bám mặt trước sẽ cảm nhận thai máy muộn hơn rau bám mặt sau mà