TIN TÀI TRỢ.

thai lưu liên tiếp đều ở tuần thứ 8

• 0 Lượt chia sẻ
  • 830 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em năm nay 25t, mới kết hôn được 7th và mang thai 2 lần, cả hai lần em đều bị lưu vào tuần thứ 8, cả 2 lần của em đều không có biểu hiện hay triệu chứng gì cả. Thai lưu lần đầu em đi hút nhưng bị sót rau, em phải hút lại. Sau 3th em có bầu lần 2, lần này em cẩn thận hơn, rút kinh nghiệm lần trước em đi thăm khám đều và được bác sĩ kê đơn thuốc utrogestan đặt âm đạo và uống vitamin. Khi thai được 6 tuần em đi siêu âm thai phát triển bình thường và đã có tim thai, bác sĩ hẹn em 2 tuần sau khám lại. Được 10 ngày sau em đến khám lại bác sĩ siêu âm cho em thì âm vang thai rõ nhưng không có tim thai ((((. em buồn lắm, giờ em không biết phải làm ntn nữa. Các mẹ chia sẻ kinh nghiệm giúp em với ạ. Giờ em vẫn chưa tin là mình lại mất con thêm lần nữa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 112 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trường hợp của bạn thì cần phải đi làm các xét nghiệm để tìm ra nguyên nhân, lần sau bsi sẽ có hướng điều trị kịp thời. Chia buồn với bạn nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn chờ thêm tới 8 or 9 tuần xem sao. Nhiều khi bị khuất nên k nhìn thấy. Bạn sa chỗ khác thử. Trong 1 ngay minh sa 2 chỗ. Vá có 2 kết quả khác nhau. Trường hợp đó nhiều mẹ bị lắm.mong 2 mẹ con khỏe mạnh.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)