Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thai 36 tuần nặng 3.409kg

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các Mẹ!
    Các mẹ cho em hỏi, em mang thai khoảng 36 tuần rồi( nhưng cũng không chính xác vì kinh nguyệt em không đều, 36w là theo siêu âm) mà bác sĩ bảo thai tới 3.409kg, như vậy thai qá lớn phải không các Mẹ? em lo quá!, giúp em với huuuuu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trộm vía con ban lớn thế nhỉ,như thế thì phải bớt ăn lại bạn à,ko thì ko sinh thuong dc roi.Mà ban ăn uống sao mà trộm vía con đã thế

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhuphuong141091
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khổ lắm! mình không thèm gì cả, chỉ là ăn thì nhanh đói thôi, chắc con hấp thu tốt, ăn uống nhìn chung ít hơn các mẹ khác có điều mình uống thêm viên DHA của Mỹ, mình nghĩ loại đó có chứa nhiêu vitamin khác nữa, mình lo lắm bạn ơi !
    • 84 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình có ng chị họ, 36w siêu âm cũng tầm 3,5kg, bs lo là bé lớn quá sẽ sinh non, nên cho thuốc để dưỡng và hạn chế vận động. Đến 38w chị đi khám định kỳ thì đã thấy tc mở nên bs cho nhập viện mổ luôn, em bé tròn 3,5kg.
    Bs có dặn dò j mn ko? Mn là nhau bám mặt trc ah? Mình nghe nói nhau bám mặt trc em bé nhận đc nhiều chất dinh dưỡng hơn. Bây h chỉ mong con đủ ngày đủ tháng, mn cũng đừng lo lắng quá vì siêu âm có khi ko chính xác, vs lại có ng con 3,8kg-4,2kg mà vẫn khoẻ cả. Tuân theo chỉ định của bs là đc mà

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vienphan1605
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn vienphan1605! Bsi dặn mình ăn ít tinh bột như cơm..., đúng là nhau thai mỉnh bám mặt trước bạn ah hihiii, chac la đúng vậy rồi vì mình ăn nhanh đói lắm.