TIN TÀI TRỢ.

Thai 22 tuần siêu âm bị thận trái đa nang, các mẹ giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 597 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 63 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

E vừa đi siêu âm thai 22 tuần ở pk 56 Hai Bà Trưng thì bác sĩ siêu âm bảo e bé bị thận trái có nhiều nang nhỏ, kết luận thận trái đa nang, chuyển sang siêu âm hội chận ở trung tâm sàng lọc trước khi sinh ở tầng 3 nhà H.
    E buồn và lo lắng vô cùng vì vợ chồng e cưới nhau lâu, mãi mới có em bé, e muốn hỏi xem có mẹ nào từng gặp trường hợp giống như em và các mẹ có giữ bé lại không? Em bé sau sinh phát triển bình thường không? Có cách nào chữa khỏi bệnh cho bé không?
    E cũng muốn hỏi kinh nghiệm khi đi siêu âm hội chẩn ở trung tâm sàng lọc trước khi sinh, là ngày mình đi siêu âm mình cũng nhận được kết quả luôn hay lại phải sang một hôm khác mới nhận được kết quả và tư vấn của bác sĩ vậy ạ?
    Em rất mong được các mẹ đã trải qua giúp em, bây giờ đầu óc e rối tung, chỉ nghĩ đến cảnh con bệnh tật hay phải rời xa con là em xót xa đến vô cùng rồi!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không biết bạn có thường vô trang web này nữa không mình cũng bị trường hợp giống bạn bạn có thể để lại số hoặc gọi cho bình được không 0965698996. Mình tên Vinh nhé.