TIN TÀI TRỢ.

Thai 11 tuần tuổi không thấy phôi thai, có mẹ nào găp bị như mình không, xin hãy vào giúp mình với!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 574 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện tại, mình đang rất hoang mang, buồn chán và tuyệt vọng. Mình mang thai khi đi khám lúc 6,5w thì được bác sĩ bảo là thai có phôi thai, tất cả đều bình thường, yolksac +, có phôi CRL = 5,5mm, tim thai +, không có dấu hiệu xuất huyết sau màng thai, bờ thai đều. 2 vợ chồng vui mừng lắm. Bác sĩ hẹn 1 tháng sau tái khám để xét nghiệm.

Hôm nay tái khám, theo đúng ra là thai được gần 11 tuần tuổi, nhưng thật kinh hoàng khi kết quả siêu âm báo là thai ngừng phát triển, bác sĩ bảo là không thấy phôi thai nữa, kết quả siêu âm ghi là có túi thai d = 41x20mm, bờ không đều. Bác sĩ bảo là phải cho thai ra để an toàn cho mẹ, nhưng mình không tin, và không muốn tin điều đó. Vì mình vẫn còn dấu hiện ngén bình thường, và không có ra máu hay dịch âm đạo gì hết. Hiện tại mình rất hoang mang, buồn và chán nản lắm, có mẹ nào gặp tình trạng như mình không, xin tư vấn thêm giúp mình với, cảm ơn các mẹ!

chồng mình bảo ngày mai sẽ đi siêu âm ở bệnh viện khác nữa, nhưng mình rất lo sợ, lỡ như kết quả cũng như vậy, thì làm sao....

Đây là đứa con đầu của 2 đứa, nên 2 vợ chống rất mong mỏi từng ngày, mình chán nản quá...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 221 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

hóng tin chị, cầu cho chị mẹ con bình yên mong là bs nhầm lẫn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meddbn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 117 Bài viết

• 37 Được cảm ơn