TIN TÀI TRỢ.

SOS! Mang thai 28w bị ra máu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,035 Bài viết

• 2,051 Được cảm ơn

Hôm thứ 7 hai vợ chồng em về quê (cách HN 120 km). Tối hôm qua lại về HN, đi xe khách. Lúc đi đường xe hơi xóc nên vợ em có thấy đau bụng. Về đến nhà lại không thấy đau nữa, chồng còn đưa vợ đi gội đầu. Lúc sau về nhà vào WC, vợ em thấy một chút máu vương ở quần- chắc là bị từ lúc trên xe otô. Nhưng tối qua vẫn thấy em bé đạp, chỉ có sáng nay là chưa thấy em bé động tĩnh gì. Vợ em cũng không thấy đau bụng gì cả, nhưng mà lo quá. Không biết có bị làm sao không. Hôm nay vợ em nghỉ ở nhà, em định đưa đi khám ngay, nhưng cô ấy muốn nghỉ ngơi tĩnh dưỡng chờ xem thế nào đã (đi khám ngay lại sợ đi đường lại bị làm sao). VC em mới có bé lần đầu, rất mong các chị có nhiều kinh nghiệm hoặc đã từng trải qua trường hợp này giúp em với!!!!!!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 357 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

vợ bạn nên khẩn trương đi khám đi, để nếu có j nguy hiểm còn xử trí kịp thời. Gọi taxi và dặn tài xế đi thật cẩn thận. Là bé đầu nên cái j cũng phải kỹ lưỡng hết bạn à! Chúc 2 vc sớm có tin vui post lên nhé!
    vYjztjRLm3
    • 4,035 Bài viết

• 2,051 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhiều nhé! Mình sẽ về đưa vợ đi khám ngay.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 731 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotvang08 Xem bài viết
    Cám ơn bạn nhiều nhé! Mình sẽ về đưa vợ đi khám ngay.
    Bố nó đi khám về nhớ báo tin vui cho cả nhà bít nhé !
    (Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây. )
    • 65,803 Bài viết

• 318,867 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,681 Bài viết

• 1,400 Được cảm ơn

Bạn ơi, đưa vợ đi khám ngay và từ giờ đến lúc sinh thì đừng đi đường xa nữa nhé, sóc nguy hiểm lắm, lại mệt nữa.
    c0CNT5Orp7
    bom
    XQ2xHasXQ2xp7
    • 4,035 Bài viết

• 2,051 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhiều nhé! Hôm qua e đưa vợ em đi khám và siêu âm thì mọi việc vẫn ổn các chị ạ, em bé vẫn ptriển bình thường, rau không bị ảnh hưởng gì. Bác sỹ chỉ bảo về nghỉ ngơi tĩnh dưỡng thôi và không đi lại nhiều. Một lần nữa cám ơn bamepo, mẹ jenny, mẹ Uyên My, ủn-ỉn nhiều vì đã động viên kịp thời!
    • 17,573 Bài viết

• 26,575 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotvang08 Xem bài viết
    Cám ơn các mẹ nhiều nhé! Hôm qua e đưa vợ em đi khám và siêu âm thì mọi việc vẫn ổn các chị ạ, em bé vẫn ptriển bình thường, rau không bị ảnh hưởng gì. Bác sỹ chỉ bảo về nghỉ ngơi tĩnh dưỡng thôi và không đi lại nhiều. Một lần nữa cám ơn bamepo, mẹ jenny, mẹ Uyên My, ủn-ỉn nhiều vì đã động viên kịp thời!
    Hồi mình 16w mình còn đi chơi với công ty ở Mũi Né, cách SG 200km cơ, đi về 400km mà vẫn thấy bình thường (trộm vía). Vợ bạn nên nghỉ ngơi ít ngày cho lại sức, bạn tranh thủ bồi dưỡng thêm cho cô ấy nhé (mua tim heo/thịt thăn về hấp cách thủy, nấu cháo chim bồ câu, gà...).
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    • 435 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn phải rút kinh nghiệm lần sau nhé. Vợ bụng to thế mà đi lại xa làm gì. Để sinh con xong mẹ tròn con vuông rồi thích quê quán gì thì tính sau nhé. Cẩn thận chút chứ.
    ocyeucuame: 0983 152 886