TIN TÀI TRỢ.

Sơn nhà khi đang mang thai tháng thứ 3 có sao không các mẹ???????????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.26K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 123 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Tình hình là khi em đang mang thai ở tuần thứ 14 thì nhà em sơn mới toàn bộ. Nhà em dùng sơn Dulux ạ. Trong thời gian sơn khoảng hơn 1 tuần thì em ở nhờ nhà bác em, nhưng thỉnh thoảng em vẫn về nhà. Sau khi sơn xong 3 ngày thì em về nhà em ở rồi. Tại ở nhà bác nhiều quá thấy ngại. Em mua dứa về để khử mùi sơn và cũng thấy đỡ hơn tí các mẹ ạ. Nhưng vẫn còn mùi. Liệu đang mang bầu mà ngửi mùi sơn như vậy có ảnh hưởng nhiều đến em bé không? Mẹ nào biết chỉ cho em với. Em thấy lo quá. Hichichic.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 968 Bài viết

• 2,163 Được cảm ơn

Các hợp chất có trOng sơn rất có hại cho sự phát triển thần kinh trí não bé trOng giai đoạn sớm, tốt nhất là bạn nên tránh đi thêm mấy ngày nữa. Hai mẹ con cố lên nhá, vì sự phát triển an toàn của bé yêu, cẩn tắc vô áy náy bạn ạ
    Cảm ơn Vic đã dẫn em Mercy về với ba mẹ, hãy phù hộ để Mercy luôn bình an nha con
    6fvAL8S6fvAp7
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sơn lúc đang có bầu thì đúng là ko nên. Chỗ cơ quan mình lại dùng giấ dán tường. Mình cũng lo ko bít e bé có ảnh hưởng ko...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 52 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em ới? tránh qua nhà bác ngủ khoảng mấy tuần nữa đi, em nhắc oxa luôn luôn mở thoáng cửa khi về nhà. mở cửa thoáng sẽ làm mùi sơn bay ra ngoài. rồi sẽ đỡ hơn em ạ. cố gắng lên nhé :X
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeu-tretho Xem bài viết
    Các mẹ ơi. Tình hình là khi em đang mang thai ở tuần thứ 14 thì nhà em sơn mới toàn bộ. Nhà em dùng sơn Dulux ạ. Trong thời gian sơn khoảng hơn 1 tuần thì em ở nhờ nhà bác em, nhưng thỉnh thoảng em vẫn về nhà. Sau khi sơn xong 3 ngày thì em về nhà em ở rồi. Tại ở nhà bác nhiều quá thấy ngại. Em mua dứa về để khử mùi sơn và cũng thấy đỡ hơn tí các mẹ ạ. Nhưng vẫn còn mùi. Liệu đang mang bầu mà ngửi mùi sơn như vậy có ảnh hưởng nhiều đến em bé không? Mẹ nào biết chỉ cho em với. Em thấy lo quá. Hichichic.
    Bố Mẹ yêu con nhất trên đời con yêu ạ
    • 123 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ đã cho em lời khuyên. Hi vọng là bé nhà em không bị làm sao.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao mẹ không dùng sơn không mùi Odour~less của Nippon ấy. Sơn ấy là sơn không mùi, không gây hại cho sức khỏe.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 175 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mẹ nó yên tâm, sơn chỉ trong vòng 1 tuần sẽ bay hết mùi và các hợp chất trong sơn đã khô cứng. Sau khi nhà sơn 1 tuần mẹ nó có thể yên tâm về ở. Mẹ nó nhớ mở cửa trước, cửa sau cho tạo gió lùa cho mùi sơn mau bay hết nhé.
    • 961 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Huhu kéo top này lên nhờ các mẹ tư vấn.cty e đang sơn lại hết cty luôn, mặc dù có dời xuống dưới 1 lầu nhưng cũng nồng nặc mùi sơn luôn, e lại mới có thai vài tuần thôi. Các mẹ có cách nào giảm tác hại do ngửi mùi sơn thì tư vấn giúpem với ah. Nếu nghỉ làm cả tuần thì cũng khó quá hixhix cám ơn các mẹ
    • 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình như có 1 toppic tương tụ rồi mà

Tốt nhất tránh đi 1 tuấn nhé
    https://sontuongchinhhang.com/ Tel/Zalo: 0967671456