TIN TÀI TRỢ.

ra máu kéo dài có ảnh hưởng tới thai nhi ko\?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.07K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 204 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

em bị ra máu hơn 10 ngày, kì kinh cuối của em là 22/3, 20/4 em xét nghiệm hcg 101.4, ngày 23/4 là 134.4, ngày 25/4 e ra bác sĩ dũng, bảo thai 5w hỏng rồi, em vẫn uống thuốc chờ theo dõi thêm, các chị cho em hỏi, nếu ra máu kéo dài có ảnh hưởng tới sự phát triển của thai ko? bác dũng cho em thuốc uống nhưng vẫn ko cầm đc máu, em phải làm sao đây các chị????

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trong khi mang thai mà xuất hiện tình trạng đau bụng, đau lưng quá nhiều hoặc ra máu phải đi khám ngay vì các dấu hiệu này có nguy cơ sảy rất cao. Mau đến bv chuyên khoa khám để kịp thời điều trị, bảo đảm sức khỏe cho mẹ và bé chị ạ!
    Mong con yêu luôn được bình an!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,567 Bài viết

• 7,028 Được cảm ơn

Mình ko nói máu ra nhiều ngày, chỉ nói chĩ số Beta HCG tăng của bạn như thế là thai ko phát triển rồi, vì nếu thai phát triển tốt thì sau 3 ngày phải tăng gấp đôi, trong khi bạn tăng rất ít. Mình nghĩ máu ra kéo dài như thế thì có lẽ thai ko giữ đc bạn à, nếu thật thế thì bạn đừng cố gắng để lâu, ko tốt cho sức khỏe của mình, phải giữ sk để chuẩn bị cho lần có thai sau đc tốt nhé bạn.
    Chúc bạn vững tin và sớm đón đc con yêu nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)