TIN TÀI TRỢ.

Phụ nữ sinh con là để cho mình

• 199K Lượt chia sẻ
  • 438K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn bài viết rất hay này. Thích nhất câu "...chỉ góp một con tinh trùng, thứ mà anh vẫn ra ngoài xả hàng đống". Đúng, con là của mình thôi, còn cái gã chồng cũ bạc bẽo, vô trách nhiệm kia chẳng xứng đáng làm bố của con mình.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭 😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hotboycuame90
    • 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tủi thân...Cố lên!!! 😭😭😭

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hotboycuame90
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hay quá chị ơi...thấm tới từng câu từng chữ..
    họ phải tự ý thức được hai từ "trách nhiệm"...có thương iu mới chịu đựng..nhún nhường...nhưng nếu họ ko bjk quý trọng thì mình cũng nên từ bỏ thoy chứ cố gắng cũng chỉ làm minh tự tổn thương thêm mak thôi.....
    "Trong các cuộc ly hôn, người phụ nữ thà mất tất cả chứ chẳng mấy khi chịu mất con mình. Còn đàn ông thà mất tất cả chứ ít khi chịu mất tiền của anh ta".
    Sống vì con.....xem con là động lức để mak cố gắng...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cố lên e nhé.
    • 65 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Làm phụ nữ tốt nhất nên độc lập, chứ kiểu cứ phụ thuộc vào chồng con thì sớm muộn gì cũng mệt nhoài, k xem ra gì hic
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đọc bài viết.tôi cũng thấy đôi lúc cũng tủi thân.chồng ko phụ giúp mình mà cũng chẳng hiểu tâm trạng mình khi mang bầu .nhưng ko đến nỗi như bài viết.chồng mình ko ngoại tình
    • 18 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

nếu người mẹ có công việc ổn định dù thu nhập có thấp hơn người cha nhưng pháp luật vẫn xử con ở với mẹ. vì vậy phụ nữ phải tự chủ về tài chính để có thể dành lấy hạnh phúc cho mình, dành con cho mình. Đừng bao giờ nghĩ ở nhà chăm con để chồng kiếm tiền là được, đừng để mình phụ thuộc kẻ khác. vì ở đời ko biết khi nào người bạn đời sẽ thay lòng và 1 khi đã đổi thay thì chẳng thể níu kéo. là phụ nữ hãy sống tự chủ.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 86 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bài viết của bạn rất hay, sẽ là động lực cho một số mẹ phải suy nghĩ lại. Thanks bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 208 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

rất sâu sắc
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2