TIN TÀI TRỢ.

Pà xã mang thang 18tuần....khám nghiệm có nguy cơ cao bị dị tật ống thần kinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 677 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mong mọi người cho lời khuyên và cách để cứu pé The Special của vc em với...

Hôm qua (ngày 10/06/2015), e đã tái khám ở Từ Dũ, và vẫn nhận kết quả như trên. Giờ bọn em phải chời đợi đến ngày 08/07/2015 để biết chính xác em pé có bị dị tật ống thần kình hay ko?

Vậy từ giờ đến đó, em phải cho pà xã e ăn ji, uống ji, làm mọi cách bất cứ ji (có thể) để bổ sung được phần nào, hay phần đó, còn nước còn tát mấy anh chị em ạ...con đầu lòng của e và px, mang nhiều ý nghĩa và khó khăn lắm mới đến được với nhau, mới có được bé đầu lòng..

MONG MỌI NGƯỜI CHO LỜI KHUYÊN VÀ PHƯƠNG HƯỚNG KHẮC PHỤC ĐƯỢC CHÚT NÀO HAY CHÚT ĐÓ...

EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ.

Mong mọi người chia sẻ trên facebook, hoặc bất cứ đâu mà có thể có thêm thông tin, để giúp e và px của em với ạ.
    Chỉ còn 1 tháng để tụi e có thể biết chính xác. Mong mọi người cho e lời khuyên....
    Em cảm ơn rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cần mọi người cho lời khuyên gấp ạ...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật sự e cần lời khuyên từ mọi ng...mà chả thấy ai quan tâm nhỉ...hơi buồn và thất vọng quá
    • 257 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Dị tật ống thần kinh là do thiếu axit folic đấy. A cho vợ bổ sung chất đó cho ăn nhiều rau xanh và uống nước cam nhiều vào

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ngoctam.2210